เพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้กันมั้ยครับ แล้วจะทำยังไงกะพวกมันดี

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ZOOKZONE, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    จอดรถในที่ทำงานแท้ๆ กลับมาโดนตัดซะนี่ ทั้งๆที่ยามก็นั่งกันหัวโด่ แต่แมร่งทำอะไรไม่ได้ เพื่อนเคยโดนตัดไป2ใบมันเลยนั่งรถเมลล์มาทำงานแทนแล้ว อะไรจะอดอยากกันขนาดนี้ คือถ้าเจอคนที่ใส่หมวกคล้ายๆของเราเนี่ยจะทำยังไงดีครับ จะเข้าไปขอดูดีมั้ยครับหรือว่าพวกมันเอาไปขาย แล้วขายกันที่ไหนครับ มันแค้นน่ะครับ:mad: :mad: :mad:

2. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    แถวคลองถมตินกลางคืนน่ะครับ เคยไปรู้สึกจะเป็นวันเสาร์-อาทิตย์นะครับ
    ของโจรเพียบ....เห็นแล้วตะลึงเลย เอามากองขายกันเต็มไปหมด

3. opmoji

opmoji New Member Member

3
    0
    0
    เจอเหมือนการครับยามที่อสมทก็เจอ

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ของผมจอดหน้าห้องสมุดของมหาลัยเลย แม่งตัดปั้มเบรค4pot ducatiไปเลยตอนนั้นสองปีผ่านแล้วมั้งตอนนั้นซื้อมา 8000 ขนาดยังไม่ค่อยเห็นคนใส่น่ะ แม่งยังรู้มาขโมยเลย มิหนำซ้ำยังกลับมาเอากระปุกน้ำมันเบรคอีก มันเลวได้ใจจริง ๆ พวกเด็กแถวสวนอ้อย :cry: :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้