ต้องการความช่วยเหลือ ด่วน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ทำไงดีจะไปสมัคร Club นี้ ช่วยกันหาวิธีหน่อย . ปอมตัวจะดีไหม . แต่กลัวเขาจับได้ .
    http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=169

2. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ต้องรบกวน โทเนียนลองปอมเข้าไปก่อน ครับ คงจับไม่ได้ เพาะพี่เค้าเนียนจิงๆๆ 6666

3. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ไม่ต้องปลอมเลยคร้าบบ

ผมยอมเป็นแกะดำให้เค้าด่า..... อิอิ

เข้าไปแบบลูกผู้ชายเรยพี่ใหญ่.....อาจจะได้ใจคนในบอร์ดไปครอง ฮ่าๆๆๆ

4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    กลัวเค้าจับได้หรือกลัวใครที่บ้านจับได้ คิดดูให้ดีอันไหนน่ากลัวกว่ากันนะ ข้อคิดของผมนะ
    ถ้ากลัวอย่าไปทำ ถ้าทำก็ไม่ต้องไปกลัว จบข่าว:cool:

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    น่าจะนัดมีตติ้งกันบ้างเนอะแบบว่ามาประชุมเจรจา G7 นะระหว่าง Club เจริญสัมพันธไมตรี มีการแลกเปี่ยนทูตกัน ดีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้