Presea R11 ใช้แบตเตอรี่เบอร์อะไร ยี่ห้อและรุ่นไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Termites, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Termites

Termites Member Member

35
    0
    6
    Presea R11 ใช้แบตเตอรี่เบอร์อะไร ยี่ห้อและรุ่นไหนดีครับ

แบตเตอรี่ ลูกเก่าเริ่มเสื่อมแล้วครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ราคาปัจจุบันอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ:)

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    พอดีเพิ่งเปลี่ยนมาครับ เป็น FB ฝาดำ 80D-26L-MF ราคา 2,400 ครับ :)

3. Termites

Termites Member Member

35
    0
    6
    อีกนิดนะครับ Presea R11 ใช้ไฟกี่แอมป์ ครับ

(รุ่น 60L หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เลือกลูกที่มันเบาๆ นะครับ ใหญ่ๆ หนัก

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ผมใช้ Panasonic 60 แอม ลูกสีส้ม ๆ อ่ะคับ ลูกละ 1800 อิอิ ไม่ต้องใช้ลูกใหญ่มากก็ได้คับถ้า ไดชาจ ยังดีอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้