ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนแบด

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 8 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เนื่องด้วยงานเมื่อวันเสาร์ที่ 7 ที่ผ่านมา

เพื่อนแบดเรา ได้คว้าตำแหน่งที่ 2 ในรุ่น 21 วินาที

ได้ถ้วยรางวัลไปนอนกอดสมใจ

ปล.ของเขาดีจริง :D

2. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    ขอบใจมากเพื่อนรอย

วันหลังไปใหม่ๆ ไม่น่ารีบกลับเลย

Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แสดงความยินดีด้วยคับ รุ่นนี้ถือว่าขับยากมากให้แม่นเวลาเพราะต้องเผื่อเยอะ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รูปสุดท้ายนี่โคดหล่อ 55555

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อืม...........เชื่อๆๆ:D

6. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ยินดีกับพี่แบดด้วยนะครับ

ว่าแต่เสื้อ MiNoRi มันสวยจริง ๆ

ใส่แล้วหล่อทุกคนเลย ฮิฮิ

7. แสดงความยินดีด้วยนะครับ แบด ผมเลยอดไปเลยติดงานจิงๆ
    ประธาน : อืมหล่อจิงๆด้วย โว้ๆๆๆ คนไรชมตัวเองก็เป็น อิอิ
    ปล.ขอบคุณพี่กุ๊ สำหรับภาพสวยๆด้วยครับ

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ผมว่าชาว minori หล่อกานทุกคนเลยว่ามะ...

9. 55+ พี่เจตพูดถูกเลยครับ แต่ผมอ่ะ ไม่หล่อ แต่เยี่ยวไกล นะ อิอิ

10. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ยินดีด้วยนะครับ แบต

11. Taurus_RENOVATIO

Taurus_RENOVATIO New Member VIP

124
    0
    0
    คนแจ้งเวลามานหน้าตาดีด้วยแหละ

eg ขับแล้วหล่อทุกคน

แต่ผมเห็นขาดกันจังอะ ไอ้ตุ๊กตานั่งข้าง ๆ เนี่ย แมร่งจะหายากไปไหน

12. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ยินดีด้วยๆนะนายแบต ถ้วยสวยด้วย รถสวย คนหล่อ Perfect !!! เลย อิอิ
    เสียดายไม่ได้ไปดู อยากไปนะ แต่ไม่ว่างเลย ไว้โอกาสหน้าคงได้ไปสนุกด้วยกัน

13. เห็นด้วยกับนายปาล์มเลย แม่งจะหายากไปไหน ไอ้ที่หาได้ก็ไม่เหมือนตุ๊กตาหน้ารถ น่าจะไปเป็นตุ๊กตาเสียกระบาลอยู่ตามศาลอ่ะ 555+ ถุยชีวิต!

14. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ถ้าหาตุ๊กตาหน้ารถไม่ได้ ก็ต้องไปพึ่งเที่ยวมั๊ยคะ กันดีก่า 555

15. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินดีด้วยน่ะเพื่อนแบต
    ไงเดี่ยวใส่เบาะให้น่ะ
    แล้วต้องขอบคุณ สมิงมากน่ะคับ
    ที่มาช่วยทำรถผม

16. Taurus_RENOVATIO

Taurus_RENOVATIO New Member VIP

124
    0
    0
    เนอะ สุดตีนครับ สุดตีน ธุรกิจนะธุรกิจ กูละเคลียดดดดดดดดดด

17. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ขอขอบคุณ
    พี่น้องชาว MiNoRi Group และเพื่อนของ ทุกท่าน สำหรับการตอบรับ ที่ให้กับนิตยสาร MO-Emag และ แสดงความยินดีกับพี่น้องที่ได้รางวัล ทุกท่าน ขอบคุณอย่างสุดซึ้ง

http://www.mo-emag.com/webboard/inde...;boardseen#new

จาก www.mo-emag.com และ ผม Chang Yes Racing

18. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ดีจายด้วยนะคะ ปล. เลี้ยงฉลองกันวันไหนอ่าค่ะ หุหุ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้