สลิงปรับเบาะขาด ทามไงดี

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Giggalove, 27 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Giggalove

Giggalove New Member Member

17
    0
    0
    พี่ที่ออฟฟิตใช้ 623 สายสลิงปรับเบาะขาด ช่างผูกให้ทีนึงแล้วแต่ก็ขาดอีก ช่างบอกต้องรอของจาก UK

ราคาน่าจะแรงอยู่เหมือนกัน พี่ๆ ว่าพอจะมีวิธีไหนทำให้ใช้แทนกันได้บ้างไหมครับ

คือถ้าแพงมากว่าจะยุพี่เค้าถอย Recaro spa ซักตัว ไหนๆ ก็ปรับไม่ได้แล้ว เหอะๆ :D ล้อเล่นนะครับ

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มีอะไหล่คับ ผมถอดเบาะออกแล้ว ยังมีของอยู่
    ขาย400.- mail มาได้นะครับ [email protected]
    หรือ จะส่งมาทางข้อความส่วนตัวก็ได้นะครับ

โอมครับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ว้า ไม่เห็นติดต่อมาเลยกะว่าจะให้ฟรีล่ะ
    แต่ว่าตอนนี้ทั้งเบาะคู่หน้าแม่ผมทิ้งไปแล้ว ไม่รู้รถซาเล้งเอาไปไหนแล้วก็ไม่รู้ หุหุ แย่จัง
    ไมทำงานมา2วันเบาะหาย
    แสบจิงๆเลยแม่ผม :cry:

4. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    เบาะหาย...555 ทำโอมากไปก็งี้และ แม่แก่คิดถึง ไม่ค่อยกลับบ้าน ...

5. Giggalove

Giggalove New Member Member

17
    0
    0
    แง่ววว ไม่ได้เข้ามาดูซะนานเลย เสียดายจังพอดีลืมไปเลยอะครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น

แต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้