ซับบ้านม่อ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย giokae, 12 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ คือว่าไปเลือกซื้อให้เพื่อนอะครับ เลือกไม่ถูก :D :D :D :D
    เยอะจัด...........

2. biggearplayboy13

biggearplayboy13 New Member Member

17
    0
    0
    D DRAGON เลยครับ คุณแกะ

3. giokae

378
    6
    0
    แพงไหมครับ

รุ่นไหนอะครับ แพงไหม มันเลือกอย่างไร แล้ว ถ้าจะไปซื้อไปวันไหน :D

4. biggearplayboy13

biggearplayboy13 New Member Member

17
    0
    0
    อยากเล่นกี่นิ้วหล่ะครับ

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ถ้าเล่น ผมจะเล่น D DRAGON ไม่ก็ ATLAS อ่ะคับ เรื่องร้านที่ซื้อ ถ้าไม่พลาด ATLAS ร้านอนุวัฒน์ที่ดิโอสยาม จะมีขายนะคับ ส่วน D DRAGON ไม่รู้ซื้อที่ไหนคับ แต่เบสมันหนักจิงๆ

6. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    ดูจากที่ไหนของลำโพงครับว่าตัวไหนเบสหนัก

7. giokae

378
    6
    0
    เท่าที่รู้มาก็โครงของซับอะครับแล้วก็ ราคา อันนี้ความเข้าใจส่วนตัว ผิดถูกอย่างไร ก็ ขอ อาภัยด้วย ครับ

8. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    เอาแบบหนักอย่างเดียวเลยหรอครับ ทำไมไม่เอาหนักแล้วเสียงดีด้วยล่ะครับผมว่าทำได้นะ:D

9. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    เอาไปชั่ง กิโลเลยครับ....รู้แน่ๆ ว่าอันไหนหนัก ล้อเล้นน่า
    มันขึ้นอยู่กับองค์ประกอบหลายอย่างครับ
    ตั้งแต่ ตู้ กำลังขับ amp การจูน แล้วก็ตัว sup เองด้วย
    แต่ก็ลองเล่นพวกที่เอกแนวแรงๆ อยู่แล้วจะได้ไม่ต้องไปลอง
    ATLAS ก็ OK หนัก จริง

10. giokae

378
    6
    0
    งบประมานแพงไหมอะพี่แบบหนักแล้วดี

11. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ต้องรู้สิ่งที่เราต้องการก่อนอับดับแรก และก้อไปเลือกซื้อที่แบบที่เราต้องการที่มันอยู่ในบประมาณที่เรากำหนดไว้ เพราะซับมันมีหลายราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้