รถเพื่อน ๆ ใช้ช่วงล่างอะไรเล่นจิมครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย JAZZza, 26 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ของผมยังเดิม ๆ อยู่ครับ กำลังหาข้อมูลมาเปลี่ยนให้กับ colt ของตัวเองครับ ช่วยมาตอบกันเยอะ ๆ นะครับ :D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ผมใช้ของ Cusco เอาของผมไหมล่ะ พอดีอยากเปลี่ยนพอดี อิอิ :D

3. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ผมใช้ TRD ครับ (จะใส่ colt ได้มั้ยเนี่ย)

จะไปทำซีวิคเหรอพี่ พักหลังเห็นบ่นว่ารถเลี้ยวสู้ซีวิคไม่ได้ อิ อิ :D :D

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    cusco รุ่นไหนครับ ปรับอะไรได้บ้าง ขายเท่าไรครับ PM บอกก้อได้ครับ :D

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ช่วงล่างรถแชมป์เลยนะครับ...........ใช้ดีมาก :cool: เคยขับมาแล้ว.......;)

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    แล้วรถพี่ poy ใช้ของอะไร พี่ b ถึงบอกว่า "ของเขาดีจริง" :D

7. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ก็ TEIN ทำมะดาๆ นิ...:p

8. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    โช๊คเดิมอัดน้ำมัน+สปิงโหลด ประหยัดดี

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

ขายโช้คเนี่ยมันซื้อซีวิคได้เลยหรอน้อง

เด๋วจะทำให้มันเลี้ยวพอสู้ได้เนี่ย :cry: :cry:

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    PM ไปแล้วนะครับ :D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอบแร้วงับ:D

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ของผมใช้โช๊คกระจอกๆ....KONI...ครับ...ไม่ค่อยมีเงิน...เอาแบบขับได้พอคร๊าบ...:eek: :eek:

13. Poyee_ZC

611
    7
    0
    โห....นี่ขนาดขับแบบฟลุ๊คๆ แถมยังใช้โช้คกระจอกๆ นะนี่...........ยังขนาดนี้...:D

14. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถผมใช่บอดี้คาบ นะ แต่ผมได้มาเพราะว่าฝีมือนะ ได้ที่สองก็ok แล้วนะครับ

15. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    พี่วา อย่ามา เนียน ผมจำได้ ว่า พี่ใช้ spoon N1 อย่ามาๆ

ตอนนี้ของผม เปลี่ยนเป็น Ohlin แล้ว คร๊าบบบบบบบบ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
  17. 3d-top1

767
    3
    0
    พี่ใช้..KONI..ครับ..ไม่เชื่อวันหลังมาดูได้...นะคร๊าบ:D
    อยากได้ดีๆ..เหมือนกันนะ...แต่ตังค์น้อย...:cry: :cry:

18. Poyee_ZC

611
    7
    0
    แจ่มคับน้อง...โอ้ลินเนี่ย.....เปงงัย.....มันส์มะ.........:p

19. bank2civic

274
    5
    0
    ยังๆ ใส่ วันนี้ๆ ใส่ แล้วจะ มา บอก ฟิล

แต่ มัน Gymkhana โดนเฉพาะ

20. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    Ohlins คับน้อง
    เรียน inter แต่ตก "s" นะ
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

21. bank2civic

274
    5
    0
    ใช้กระบอกเดียว ที่เหลือ ใช้ โช๊คเดิม เติม S ไม่ได้

22. 3d-top1

767
    3
    0
    :D มีแต่คนทำ....ช่วงล่างให่ม...กันทั้งนั้นเลย....ปีหน้าคงสนุกแน่ๆ:D
    ขอให้พวกเพื่อนๆ..พี่ๆมีความสุขนะครับ:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้