https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/1530367_10152498392914951_379161014_n.jpg?o...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasit Sintes, 30 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0

2. รถพี่โจ้ ^^

3. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    หน้านี้แหละที่ผมต้องการ

4. Korn OnNut

0
    0
    0
    ฝาโปรงแบบนี้ใครมีจัดให้หน่อยครับ

5. ซื้อฝา พัลซ่า ที่พี่ แจ็ค ตัดแปะฝาเดิม คับพี่กร

6. Korn OnNut

0
    0
    0
    อยากได้ฝานี้เลย...อิอิ

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ฝานี้ มรดก ตกทอดเลยนะ

8. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    แต่ตอนนี้ ไปอยู่กับใครนะอิอิ

9. สวยจัง บีเอ็มผมใกล้แระ เดี๋ยวจะซุ่มทำ NV อีกซักคัน อิอิ วันนี้ขับผ่านแถว ๆ วัดไผ่โรงวัว เห็นแวนขาว ๆ งาม ๆ ไม่ทราบรถใคร สวยมาก เห็นแล้วเกิดกิเลส อยากมีซักคัน อิอิ

10. ชอบสีของไฟสปอร์ไลท์คับ ทำยังงัยได้สีนี้คับ

11. อยากได้ฝากระโปงแบบนี้ติดต่อใครได้บ้างคับราคาเท่าไรอยากรู้คับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ติดต่อพี่เบิ้มเลยคับ Buem NV

13. ตอบแทนนะครับใช้ฟีล์มสีติดเอาคับผมเคยทำ

14. แต่โดนตำรวจขอดูคู่มือรถและขออีก200เลยแกะออก

15. อ๋อ ขอบคุณครับ

ขอบคุณคับพี่ Apichat Uttrapun

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้