จอฟ้า S- AFC

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย น้องใหม่อยากขับ, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดนึงคับ...ถ้าติดจอฟ้า S- AFC สามารถนำมาติดตั้งได้เลยไม๊คับหรือว่าต้องเปลี่ยนกล่อง
    และพอจะมีช่างรับติดและจูนมั่งไม๊คับ...ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2009
  1. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ติดได้ครับ พ่วงกับกล่องเดิมได้เลย

ส่วนที่จูนก็มีอยู่หลายที่ครับ รอคนอื่นมาแนะนำดีกว่าครับ

2. Mugen Type R คนสงขลาป่าวคับ

3. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ในหน้า Gauges, Electronics & ECU มีร้านรับติดอยู่หลายร้านครับ

4. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ใช่ครับผม ตอนนี้ก็อยู่สงขลาครับ :)

5. ผมก็คนสงขลาคับแต่ตอนนี้อยู่กทม. บ้านอยู่น้ำน้อย ชื่อไรคับผมชื่อ ชาย

6. มีใครใส่มั่งคับ

7. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ใส่อยู่เป็นคู่ Duo ขำๆ ไม่ได้เอาแรงอะไร :)

8. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    ผมนครศรีธรรมราช แต่อยู่สมุทรปราการครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

9. S- AFC มันตั้งวีเทคได้ด้วยใช่ไม๊คับ

10. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    ตั้งเทคน่าจะใช้ตัว V-AFC นะครับ

11. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    S-AFC ตัดเทคเปิดไม่ได้ครับ

จองผม D16Y4 ไม่เทคก็เลยใช้ S-AFC II ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้