ขอคำปรึกษาเรื่องค้ำโช้คหน่อยคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Bird ToMoDaChi, 25 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bird ToMoDaChi

Bird ToMoDaChi New Member Member

9
    0
    0
    ขอคำปรึกษาเรื่องค้ำโช้คหน่อยคับ คือว่าผมมีแบบค้ำโช้คที่ออกแบบมาอ่ะคับ แล้วจะเอาไปให้โรงกลึงทำ พี่ๆพอจะมีโรงกลึงย่านฝั่งธนฯที่เค้ารับทำพวกนี้บ้างมั๊ยคับ ชอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้าคับ

2. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
    แถวท่าพระ น่าจะมีนะครับ ลองหาดูครับ พยายามออกแบบที่ช่างสามารถเข้าใจได้ง่ายด้วยนะครับ เพราะหมายถึงราคาค่าแรงด้วย และต้องนำรถที่จะใส่ค้ำโช็คไปด้วยนะครับ เพราะอาจจะต้องเชื่อม(แต้มนะไม่ต้องตกใจ) กับตัวรถ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้