หวัดดีครับชาว rover ทุกคน สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nonpoint, 18 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    หวัดดีต้อนรับลมหนาวกันเลยนะครับ ใครมีปัญหาอะไรถามเลยนะครับ ถ้ารู้ผมจะตอบให้นะครับ เครื่องเก่าฝาอำลาโลกไปแล้ว เลยคบเครื่อง tec ดีกว่า แต่ปัญหามีจุกจิกเรื่อยๆ อย่างวันนี้ รถผม เข็มความเร็ว ดีดขึ้นดีดลงๆ ตัว s ขึ้น สักพักเช็ค engine ขึ้น แบบนี้เปลี่ยนเลยครับ เปลี่ยนรถกันเลย ( ล้อเล่น) แบบนี้เป็นที่ speed sensor ครับ ถ้าใครเป็นอาการนี้ เปลี่ยนเลย ตัวละไม่เกิน 500 บาท มือสองครับ วันนี้มีความสุขครับเปลี่ยนแล้วหาย สุขที่ได้เสียตัง:D

2. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ:)

: )

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รถสวยมากคับพี่

4. nonpoint

102
    0
    0
    รถเราเอง

ดูกันครับ

5. สวยๆ

รถพี่สวยมากครับ
    แถมแรงและดุอีกตางหาก ไว้มิ้ตติ้งไงมาเจอกัีนนะครับ

โอมครับ

6. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    มีเพื่อนแล้วววววววววววว ยินดีมากๆครับ

7. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    มีเพื่อนแล้วววววววววววว ยินดีมากๆครับ

หนิงคราบบบบบบบ

8. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    โอ้.....ได้เพื่อนใหม่ รถสีเดียวกันอีกคันแล้ว

ยินดีต้อนรับเข้าคลับครับ ไว้แนะนำตัวกันอีกทีมิตติ้งคราวหน้านะครับ

9. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    รถดูดีมากเลย เราก็อยากเอารูปรถเราลงบ้าง แต่ลงไม่ได้อะ

10. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    เจ๋งอ่ะคับ
    ออกแนวๆอิจฉาซะแล้วจิ
    อยู่ไม่ได้แว้วว้อยยย
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ

11. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ไปติดสเกริตมา ขับไม่ได้เลย

ไปติดสเกริตมา ขับไม่ได้เลย ยังไม่ได้ทำสี มันเตี้ยไปขับไม่ได้สงสัยต้องเอาออก

12. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ไปทำแม๊กสีดำมาด้วยเหรอ
    เปรี้ยวดีหวะพี่555

13. nonpoint

102
    0
    0
    ถามมาสิครับเดี๋ยวบอกให้ว่าทำไง บ้านอยู่ใกล้ที่ทำงานผมเลยอ่ะ อาคารกุหลาบรู้จักเปล่า

14. nonpoint

102
    0
    0
    ได้เลยครับนัดมาเลยครับ แล้วเจอกันนะครับ:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้