"แวะมาสวัสดีปีจะใหม่พี่ๆเพื่อนๆจ้า"

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย HUTshop, 28 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    สุขสันต์วันปีจะใหม่น่ะคับ 2550
    คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังทุกสิ่งทุกประการ สุขภาพแข็งแรง รถสวยวันสวยคืน ทุกท่านน่ะค้าบ

ปล.ขับรถกันระวังๆน่ะคับเมาม่ายขับน่ะจ้ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2006
  2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับผม

3. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    รูปข้างบน เอามาเรียกขวัญกำลังใจเหรอคับพี่

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ขอให้ฮัทประสบความสำเร็จ ขายแม๊กได้ทะลุเป้าปีละเป็นหลาย ๆ ล้านนะครับ อิอิ

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    Happy New Year!!!!

6. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    H a p p y N e w Y e a r AND MEAR

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้