อยากศัลยกรรมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TheCrow, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    พอดีเกิดคิดเล่นๆว่าถ้าจะทำR11 เป็น S 14 หรือ S 15 เนี่ยพอไหวไหมครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ แปลงแต่หน้านะครับ (ส่วนตัวผมเป็นคนไม่ค่อยรู้เรื่องคิดว่าซื้อแต่ชุดไฟหน้า แล้วงานเหล็กพวกแก้ม กับฝากระโปรง ก็ให้ช่างดัดแปลงให้ จะได้ไหมครับ) รบกวนผู้รู้ครับ (พี่วิน พี่ก๊อฟSkymera แนะนำหน่อยครับ)

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มารอฟังไอเดียด้วย แต่ไม่อยากแปลง !!! :D:D:D

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ช่างไทยเก่ง ทำได้ทุกอย่าง

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
  5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ถ้ายกคานกันชนมาใส่ด้วยจะดีมากครับมิติไฟหน้า จะได้ไม่เพี้ยน แต่ปัญหาคืด จะกลายเป็นลูกอ๊อด หัวโตตัวเล็ก แต่ถ้าแปลงแบบบ้านๆก็เอาเฉพาะไฟหน้ามาอย่างเดียวคับแล้วทำกระจังหน้ากับกันชนใหม่ ก็จะสมส่วนแต่มิติก็จะเพี้ยน ลองเลือกดูครับ ได้ทั้งคู่แต่ผลที่ได้ต่างกันมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้