โปรเจครถน้ำมันดริฟสำเร็จแล้ว

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Ake760GLT, 30 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake760GLT

Ake760GLT New Member VIP Member

46
    0
    0
    โปรเจครถน้ำมันดริฟสำเร็จแล้ว
    หลังจากอยากมานานเหนเพื่อนเอารถไฟฟ้ามาดริฟกัน
    เลยลองเอามาทำมั่งตอนแรกคิดว่าไม่ได้แต่พอทำออกมากลับใช้ได้
    คราวนี้มันสิครับอิอิ เดวไว้เอาถ่ายเปนคลิปวีดีโอมาให้ดูงับ

2. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    แจ่มครับ อย่าลืมโพสให้ดูมั่งละ ดีแล้วครับอยากจะทำไรจริงๆแล้วลองทำเลย เบียร์ tiger .... อุอุ

3. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    โห....................ขนาดนั้นเลยเหรอ............น่าสนุก

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เสียงคงจะเร้าใจน่าดู

5. Ake760GLT

Ake760GLT New Member VIP Member

46
    0
    0
    วันนี้ก้านสูบขาดไปแล้วอ่ะยังม่ะได้ถ่ายเลย เดวเปลื่ยนก้านก่อนโดนแน่

6. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    ง่าเล่นก้านขาดเลยหรอครับ เครืองยี่ห้อไรครับ

7. Ake760GLT

46
    0
    0
    เครื่องเดิมอ่ะคับ
    ที่ขาดเพราะเล่นมากไปหน่อยไม่พักเครื่องเลย เล่นหมดไป 3 ถัง
    พอถังที่ 4 เล่นไปไม่เท่าไหร่เลยไปซะและ ฮือออ

8. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    แป๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

9. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    คุมรถลำบากไหมครับ เพราะผมคิดว่ารถไฟฟ้ามันนุ่มนวล แต่รถน้ำมันมันรุนแรงกว่าเยอะอะครับ

10. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    หุหุ เล่นจนก้านขาดเลย หรอคับ

11. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
  12. Ake760GLT

46
    0
    0

คุมรถไม่ยากแต่อาการมันรุนแรงกว่าคับ

13. ElectroRCDC

46
    3
    0
    ตกลงเปลี่ยนก้านสูบได้หรือยังครับ ไว้เอามาเยี่ยมเยียนเล่นด้วยกันที่สนามบ้างนะครับ ผมยังจำหน้าคุณไม่ได้เลย เจอใครเล่นอยู่ก็ทักละกัน:D

14. Ake760GLT

46
    0
    0
    ยังไม่ได้ไปเล่นที่สนามเลยคับพี่ได้แต่ไปดูๆเค้าเล่น

เล่นกันเก่งมาก อยากได้ไฟฟ้ามาดิฟแล้วอ่ะ

15. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    นั่นแน่ สนใจไฟฟ้าแล้ว ว่างๆ ก็แวะไปดูหลังซีคอนก็ได้ครับ

16. ElectroRCDC

46
    3
    0
    ถ้าจะมาเล่นแบบไฟฟ้า ถ้างบไม่จำกัดจำขี่จริงๆไม่แนะนำให้ขายรถน้ำมันนะครับ ถ้าปัญหาจะเยอะแต่ขายต่อไม่ค่อยคุ้ม เก็บไว้เล่นบ้างดีกว่า คิดซะว่า เก็บเฟอรารี่ไว้ในโรงจอดแล้วพอมีตังค่อยขับออกมาก็ได้ครับ :D ใครจะไปวันไหนบอกนะครับ ช่วงนี้หนาวดีจัง ชอบไปสนามบ่อยๆ:D

17. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    อยากไปดูด้วยจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้