มีช่างแถวบ้านจะขาย SUNROOF ให้ 14500 ราคานี้ซื้อได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LIMPYONGWENG, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    มีช่างแถวบ้านจะขาย SUNROOF ของEK 96 ให้ 14500 (รถผมเป็น LEV จะใส่ได้ป่าวคับ)
    ราคานี้แพงไปป่าว ไม่รวมค่าใส่นะคับ กลัวโดนหลอกอ่ะคับ
    แล้วต้องดูว่าครบไม่ครบ นี่ดูยังไงคับ
    แต่เค้าบอกว่าไม่มีสวิตซ์นะคับ แล้วจะไปหาที่ไหนนี่
    รถอยู่อู่ทำสีพอดีเลย ว่าจะใส่มันเท่ห์ดี
    ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกคำตอบนะคับ

2. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ไม่แพงครับ เค้าขายกันเดี๋ยวนี้ก็มี 16k+ แล้วครับ หลังคา96กับLevเหมือนกันครับใส่ได้
    ครบที่ว่านี่คืออะไรครับ รีเรย์? สวิตและรีเรย์หาได้จากเซียงกงและในกระทู้ซื้อขายครับ

3. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    ราคานี้ ขาดแค่ สวิต ไม่แพงครับ

สวิต หาซื้อได้ในกระทู้ซื้อขาย เรยครับ เพียบ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สภาพเป็นไงครับ สภาพดีๆก็ไม่เเพงครับ

5. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ราคานี้ ไม่แพงแล้วครับ
    ส่วนสวิทช์ก้อในกระทู้ซื้อ-ขาย เลยครับ

ของครบ ไม่ครบ ดูยังไง
    หลักๆก้อมี
    ๑.รีเลย์ 2 ตัว
    ๒.สวิทช์มูนรูฟ
    ๓.สายไฟทั้งชุด
    ๔.กระจกมูนรูฟ สภาพดีมั้ย
    ๕.ขอบยาง นิ่ม หรือ แข็ง
    นอกนั้นก้อพวก
    - ผ้าหลังคาสภาพเป็นไง
    - บังแดด
    - ที่มือจับ 3 อัน
    ประมาณนี้อ่ะครับ
    :D

ปล.ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

6. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    แล้ว รีเลย์ ที่ว่านี้มันอยู่ตรงไหนครับ
    ติดอยู่ที่หลังคา หรือตรงไหนของตัวรถคับ

7. LIMPYONGWENG

52
    3
    0
    แล้ว รีเลย์ ที่ว่านี้มันอยู่ตรงไหนครับ
    ติดอยู่ที่หลังคา หรือตรงไหนของตัวรถคับ

8. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เอารูปนี้ไปดูนะครับ
    ได้รับความอนุเคราะห์จาก พี่โจ ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ พี่ชายที่แสนดี
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้