ขออนุญาติสอบถามเรื่องการเล่นจิมคาน่าแบบใหม่

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Artty_Sung, 24 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Artty_Sung

Artty_Sung New Member Member

14
    0
    0
    ที่เค้าเรียกว่าตำรวจจับผู้ร้ายอ่ะคับ ภาษาอังกฤษเค้าเรียกว่าอาไรเหรอคับ อยากได้ข้อมูลแบบละเอียดพร้อมกติกาเลยมีไหมคับ ขอถามท่านผู้รู้จิงๆอ่าคับ เพราะอยากลองเล่นบ้างคับ อยู่แถวโซนเหนือยังไม่เคยมีใครเอามาเล่นเลยอ่าคับ ผมก็ม่ะค่อยรู้กติกาแน่ชัด แต่ท่าทางจะมันมากเลยนะคับ:D อยากเล่นๆ

2. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    catch up หรือเปล่า

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  4. Artty_Sung

Artty_Sung New Member Member

14
    0
    0
    ใช่แล้วคับๆ ขอกติกาแบบละเอียดได้ไหมคับ:D

5. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ถ้าจำไม่ผิด น่ะครับ

เค้าจะปล่อยรถ เหลื่อม เวลากันครับ คนล่ะ ประมาณ 2 วิ
    ถ้าคัน หลัง สามารถ วิ่ง เวลา เร็ซ กว่าคันหน้า เกิน 2 วิ ก็ ชนะไป เลย ครับ

6. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    3 วิเฟ้ย
    อุอุ
    :D
    [email protected]

7. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อ๋อ หลอ 3 ก็ 3 อ่ะ

8. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    น่าหนุกอ่ะคับ

9. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    หนุกๆ....ได้ดู cd แล้ว
    อยากเล่นบ้างอะค่ะแต่ฝีมือคงยังไม่ถึงโดนจี้ก้นแน่ๆเลย
    ขอซัก5วิได้ปะ ;) ;) :rolleyes:
    ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้