รบกวนพี่ๆหน่อยค๊าบ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย wasinarm, 16 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    พี่คนไหนก็ได้ค๊าบขอ แบบสติกเกอร์GOOD OLD CAR ที่ใช้เอาไปตัดได้เลยอ่าคับ พี่คนไหนมีรบกวนขอหน่อยค๊าบ จะเอาไปตัดติดท้าย ฮิฮิ E-mail [email protected] ไม่ก็ ลงที่นี่เลยก็ด้ายค๊าบ แฮะๆ

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    รู้สึกจะมีกระทู้เก่าๆที่ คนอายุไม่เยอะ หน้าตาไม่ดีมาก แต่หญิงเพียบ
    โพสต์ไว้ เกี่ยวประวัติ กติกา หรือ อะไรทำนองเนี้ย :cool:

แต่ไม่ว่างพอที่จะขุดอ่ะ
    ใครว่างช่วยหน่อยน้า :rolleyes:

3. saku

saku Member Member

569
    14
    18
  4. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    เกี่ยวไหมเนี่ยอีเงาะ..................ชินจังเนี่ย

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขออภัยครับ ไม่สามารถให้ทั่วไปได้ครับ เฉพาะสมาชิกครับ ต้องขออภัยจริงๆครับ ไม่ได้หยิ่งหรือรังเกียจ แต่เป็นกติกาที่ทำกันมานานแล้วครับ :) :)

6. LBGT

3,305
    20
    0
    มาแล้ว ตัวจริง พระเอก บางรักซอย 9 :cool:

7. wasinarm

325
    0
    16
    งั้นขอสมัครเปนสมาชิกใหม่คับ เคยสมัครไปรอบนึงแล้ว แฮะๆ แต่ไม่ได้เข้ามานานเกิน

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีต้อนรับเสมอครับ เข้ามาคุยกันได้เลย
    ถ้ามีสาระก็คุณจอห์น
    แต่ถ้าไร้สาระ ก็ทุกคนเลยครับ...อิอิ

ว่าแต่รถกรูก็ยังไม่มีเลยว่ะคันนี้ ทำไงดีว่ะไอ้จอห์น?

9. wasinarm

325
    0
    16
    คอมเสียคอมพังหรือเปนอารายก็ถามได้น้าคับผม แฮะๆ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ว่าจะตัดมาอีกล๊อตนึง พวกมึงจะเอามั้ยล่ะ

เห็นเอาไปแล้วก้อแกะออก เสียดายตังทำว่ะ

11. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    เอาแบบ สะท้อนด้วยดิ

กลางคืนจะได้สวยๆๆ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

อย่าตัดเลยจ้อน เปลืองตัง โดยเฉพาะ ไอ้มาร์คให้มันไป เด๋วมันก็ขายรถอีก แล้วก็ขอใหม่อีก :D :D

13. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    คอมพิวเตอร์ หรือ คอมเพรสเซอร์ ครับ :confused:

14. wasinarm

325
    0
    16
    คอมพิวเตอร์ คับป๋ม จัดสเปค รับวางระบบ เขียนโปรแกรมฐานข้อมูล ซ่อม ปรึกษา ถาม ได้โหม่ด ค๊าบผม

15. wasinarm

325
    0
    16
    อ่าไม่มีใครมีแบบ ฉาติกเก๊อเลยเหรอค๊าฟ - -"

16. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ตามนั้นฮ่ะ

17. wasinarm

325
    0
    16
    สมัคร สามรอบแล้วอ่ะคับ พวกพี่ก็ไม่เคยสนจายผมเลย ถ้าลำบากก็ขอโทดน่ะคับ

18. LBGT

3,305
    20
    0
    น่าสงสารน้องเขาเหมือนกันนะ

ใจเย็นๆค่อยๆคุยกันไปนะครับ

พวกคนเก่าๆกันเองก้อไม่ได้ว่างเจอกันซักเท่าไหร่
    มีแต่คนแก่ ภาระเต็มกางเกงเวลาไม่ค่อยมี
    เจอกันแบบครบๆทั้งคนทั้งรถไม่ได้มีมาเป็นปีแล้วครับ
    ล่าสุดงานแต่งน้าเบิ้ลเมื่อวันเสาร์ ก้อยังไม่ครบเลย
    รวมทั้งตัวกระผมด้วย(โทดทีคับน้า ไม่ว่างจิงๆ)

ถ้าอยากเจอจิงๆรองานที่ซีคอนดิ แต่คงปีหน้าเลยอ่ะ
    ถ้าเพื่อนมาร์คไม่เลิกดริฟท์ เพื่อนจอห์นยังไม่วางไมค์โฆษกสนาม
    อาร์มคงได้เจอกันตัวเป็นๆบ้าง

ส่วนตัวผมเอง 5555 นานๆก้อเจอเพื่อนๆที

19. wasinarm

325
    0
    16
    อ่าจะรอวันนั้นน่ะคับ (รองานที่ซีคอน) เพราะซีคอนใกล้บ้านมั๊กๆ 555 แล้ววันไหนอ่าคับจะได้เตรียมตัว หุหุ

20. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    ใจเย็นๆ นะ พวกผมน่ะไม่ได้หยิ่งหรือว่าต้องการที่จะปิดการคบค้าสมาคมหรอก แต่ ใช่ ผมยอมรับว่า แรกๆ การมีสติ๊กเกอร์ติดรถ พวกเราก็ทำนะครับ มันก็เป็นเสมือนที่ทุกๆกลุ่มทำกัน ทีนี้ น้อง wasinarm ต้องเข้าใจว่า พวกพี่ good old car เราก็เริ่มคบหากันมาตั้งแต่บางคนยังผมยาวสลวย แม้ว่าเพื่อนทัดทานว่า อย่าไป skin head เลย เด๋วผมก็ไม่ขึ้นหรอก แต่มันก็ยังอยาก skin head จนทุกวันนี้ ผมมันก็ไม่กลับมาสลวยสวยเก๋ อีกแล้ว เราเปลี่ยนรถกันคันแล้วคันเล่า เพราะว่ารวยขึ้นเหรอ ก็ป่าว เพราะว่าเราต้องการรถแรงขึ้นมั๊ง ก็ไม่รู้ แต่จะบอกให้ว่า ไอ้สติ๊กเกอร์ รุ่นแรกๆ ของ good old car น่ะ มันปลิวออกไปตั้งแต่เราเริ่มรวมตัวกันที่ปั๊ม บนเส้น ต้นปาลม์ ตั้งนานแล้วครับ แต่ทุกวันนี้ เราแน่นกันยิ่งกว่ากาวสติ๊กเกอร์อีก เราเองก็รู้ว่า มีหลายกลุ่มที่กระหายเพื่อนร่วมสมาชิก และจัดการอัพจำนวนสมาชิกโดยการแจกสติ๊กเกอร์ จริงๆ ถ้าน้องตามข้อมูลในบอร์ดนี้ จริงๆ ก็จะรู้ว่า เรานัดกันที่ไหนบ้าง น้องขับรถไปเลย เดินเข้ามาเลย ยกมือไหว้พี่บี ซึ่งอายุมากที่สุดของกลุ่ม บอกเลยว่า ผม wasinarm ครับ ขอมาร่วมกิจกรรมกับพี่หน่อยครับ เชื่อว่าพี่บี ซึ่งอายุมากที่สุดของกลุ่ม ไม่ไล่น้องกลับบ้านหรอกครับ พวกพี่ไม่ใช่เด็กกันแล้ว แต่น้องมาร่วมกลุ่ม น้องตัองรู้นะ พวกพี่ไม่ได้บ้าพลัง อัดรถกันบนถนนนะครับ โอเค อัดบนถนนจริง แต่เป็นถนนบน Track ที่เตรียมไว้สำหรับแข่งครับ หรือแม้แต่ผมเอง ก็ไม่ได้มีความรู้เรื่องรถเรื่องเครื่องยนต์อะไรกับเค้าเลย ก็ยังอยู่ในกลุ่มนี้ได้ เพราะผมก็เข้ามาหาพี่บีเค้าน่ะครับ พี่บี ซึ่งอายุมากที่สุดของกลุ่ม ก็เปิดกว้างครับ อันนี้ก็อยากจะฝากบอก พวกเราไม่ได้หยิ่ง ไม่ได้มี EGO อะไรนักหรอก ทุกคนก็มีหน้าที่การงานที่ต้องทำมาหากินเหมือนกัน แต่เรามีอะไรเหมือนกันอยู่หลายอย่างครับ ที่เห็นชัดๆก็คือ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .พี่บี ซึ่งอายุมากที่สุดในกลุ่ม กัวเมีย ครับ.

21. wasinarm

325
    0
    16
    พี่ๆ ผม 14 เอง ไม่มีใบขับขี่คับ แหะๆ น้องเล็กสุดอ่า

22. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ใครว่ะ แม่งไปskin head สงสัยต้องเป็นคนพิมพ์แน่เลย คิกๆ

23. wasinarm

325
    0
    16
    สุดซึ้ง เลยฮ่ะพี่

24. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ถ้าดูจากขนาด(ร่างกาย) ไอ้บีอายุมากสุด คอนเฟิร์ม

25. wasinarm

325
    0
    16
    ผมเล็กสุด(ตัวเล็กค๊าฟ)ในคลับ อายุเดกสุดดั้ว(หน้าเดกสุดดั้ว) หล่อสุดดั้วกร๊าก

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ขำไอ้บีว่ะ 5555555555555555 อายุมากสุดเพราะเหตุผลไอ้เงาะ 55555555555555

27. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    เดี๋ยวต้องรอท่านประธานออกมาแก้ข่าวก่อน
    อิอิๆๆ
    :D :D

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    สำหรับไอ้โล้น เพื่อนบ้านนนน "ไอ้สาดดดดดดดดดดดดดดด"

สำหรับอีเงาะ "ดอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกจิงๆ"

ใครกันแน่กัวเมีย หนีไปเที่ยวแม่งอ้างชื่อกู :D :D

ปล. น้องคงเข้าใจผิดกับคำว่าสมาชิกของที่นี่ คงคิดว่าสมัครแล้วก้เป็นสมาชิกแล้ว อันนี้ถ้าที่อื่นคงใช่ครับ แต่ที่นี่ สมัครแล้ว ขอดูสันดานนน เอ้ยนิสัยกันก่อนซัก2 ปีรอไหวไหมครับ ถ้าไหวก็แจ๋วเลย :D :D

29. wasinarm

325
    0
    16
    ไหวคับ 555 อายุยังน้อย อนาคตอีกยาว รอสัก 20 ปียังไหว กร๊าก

30. LBGT

3,305
    20
    0

55555 ถ้าขนาดนั้น พี่บีคงร่วม 60 แล้วล่ะคร้าบบบบบบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้