Multi function Steering

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 23 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ไม่มีอะไรมากแค่อยากลองดูว่าจะทำได้หรือป่าวตอนนี้ ก็ทำเกือบเสร็จแล้ว เหลืองานในเรื่องของสายไฟนิดหน่อย นะ ก็จะทำให้ พวกมาลัย สามารถ ควบคุม เครื่องแล่น CD&MP3 ได้แล้ว

งานนี้ เสร็จแล้วก็จะเป็นงาน DIY อีกชิ้นล่ะครับ

2. [M]e@w~

[M]e@w~ New Member Lady Member

3
    1
    0
    อยากมีมั่งหง่ะ "O_O"...

3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    เยี่ยมเลย

4. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    พี่วิน แล้วไฟสีแดงที่เรือนไมล์มันคือไฟอะไรอ่ะพี่ อยากได้บ้างอ่า

5. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ซู๊ดยอดจริงเลย ท่านจอมปีศาจ :D

6. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    เนียนครับวิน

ปล. ไฟแดงสวยดีครับ

7. Islanding

Islanding New Member Member

12
    1
    0
    ใช้ได้จิงๆ เวิกไปเลยเนอะครับพี่

8. ratip

ratip New Member Member

19
    4
    0
    แม็กกายวิน...ยังสุดยอดเหมือนเดิม

แบบนี้เอารถเข้า0 ที...ช่างคงตะลึง:D

9. Yakumo

580
    7
    0
    รอเรื่อง ระบบสายไฟอยู่อ่ะ ตอนนี้ ติดตั้งไว้รอก่อน

10. Hiro

Hiro New Member Member

12
    0
    0
    สุดยอดจิงๆคร้าบท่าน ทำที่ไหนเนี่ย สงสัยทำเองแหงเรยอ่ะ นับถือครับสมชื่อแมกกายวินจิงๆ ผมติดตามผลงานพี่มานานแร้ว ว่าแต่ :mad: งี้ใครจะทำได้เนี่ย :mad:

11. Kea ES04

Kea ES04 New Member Member

12
    0
    0
    เก่งจริงๆ ทำได้ไง เยี่ยมๆๆๆ

12. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    แจ่มครับ

13. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    เก่งจิงๆป๋า

14. Aka_ES04

Aka_ES04 New Member Member

22
    1
    0
    แจ่มสุดๆๆ

15. *~aj : BookER_69~*

*~aj : BookER_69~* New Member Member

5
    0
    0
    ยังเจ๋งยู่เหมือนเดิมเลยนะคับพี่....

16. Golf-ES

Golf-ES Guest

0
    0
    0
    เจ๋งมากเลยครับ รบกวนช่วยอธิบายวิธีทำด้วย และอะไหล่ด้วยนะครับ จะขอบคุณอย่างมาก

อยากทำมั้ง

17. CSM

CSM Guest

0
    0
    0
    แล้วต่อได้หรือยังครับ

18. เปิ้ล MT

เปิ้ล MT New Member Member

39
    2
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริง ......กระทิงแดง

19. Golf-ES

Golf-ES Guest

0
    0
    0
    เก่งมากๆ ครับ
    ถ้ายังไงรบกวนช่วย Post วิธีทำให้ด้วยนะครับ เพื่อนๆ จะได้ลอง DIY บ้าง
    1. อะไหล่ที่ต้องใช้มีอะไรบ้าง
    2. วิธีการทำ ขั้นตอนต่างๆ

อยากทำบ้าง หรือ ถ้ารับทำก็ยินดีครับ

20. Yakumo

580
    7
    0
    อะไหล่ต้องสั่งจาก ญี่ปุ่นครับ เพราะว่า ไม่มี stock ในไทย
    วิธีการทำ ไว้เดี่ยวอีกสักพัก ผมจะ Post ให้ดู พอดีว่าช่วงนี้ผมยังไม่ค่อยว่าง แล้วก็ยังไม่เดินสายไฟต่อครับ

21. Doobster

Doobster New Member Member

7
    0
    1
    รอดูคับว่าทำยังไง มีประโยชน์มาก อยากได้นานละคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้