อยากเห็นรูป AE92 วาง 3S คร้าบ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย rukawamai, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rukawamai

rukawamai New Member Member

19
    0
    0
    อยากเห็นรูป AE92 วาง 3S คร้าบ เพื่อเป็นแนวทาง หน่อยครับ

ปลขอบคุงครับ

2. ภีขับเชฟ

ภีขับเชฟ New Member Member

9
    0
    0
    โชว์หน่อย

3. Kitti_P

Kitti_P New Member Member

6
    0
    0
    ขับไปไงบ้างครับ 3s ในบอดี่AE เห็นเค้าว่า บาลานไม่ได้เครื่องหนักไป สนใจวางอยู่เหมื่อนกันครับ แต่เป็นตัว AE101นะครับ

4. ภีขับเชฟ

9
    0
    0
    ส่วนตัวผมว่าปกติครับ ไม่เคยขับคันอื่นด้วยซิ

5. OBRIC

OBRIC New Member Member

3
    0
    0
    ถามนิดคับ เทอร์โบอะไรอ่ะทำไมมันดูใหญ่จัง บูสต์เท่าไหร่คับ
    หรือเพราะมุมกล้อง

6. ภีขับเชฟ

9
    0
    0
    K3T 1.2

7. artst190

artst190 New Member Member

1
    0
    0
    แดงดี

สีสวยได้ใจจริงๆครับ ชอบแดงอยู่แล้ว อิอิ

8. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    สวยดีคับ กำลังจะวาง3S อยู่เหมือนกัน

แต่ขอถามพี่ supee นิดนึงคับ

- หม้อลมเบรคใช้ของเดิมหรือต้องเปลี่ยนใหม่

- เบรคหน้าและหลังจะเปลี่ยนไปใช้ของรุ่นไหนดีคับ

รถผม EE90 คับ

9. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เคยใช้อยู่ครับวางใน AE92 ตัวLOWสุดด้วย(กระจกมือหมุน) รถเลยอาจจะเบาเป็นพิเศษรึป่าวไม่แน่ใจนะครับ

ส่วนตัวคิดว่า หนักหัวครับ เข้าโค้งนี่รู้สึกได้เลยครับ เลี้ยวไม่ค่อยดี

แต่ทางตรงๆ คงไม่มีปัญหาอะไรมาก วิ่งดีครับ อาจเป็นเพราะเบา ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้