สอบถามเรื่องกรองเปลือย Apexi หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bright Lights, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bright Lights

Bright Lights Member Member

109
    1
    18
    พอดีเพื่อนจะขายให้ เป็นของใหม่แต่ยังไม่ได้ใช้ ยังอยู่ในกล่องกริ้บๆอยู่เลย ราคา 1900 อยากทราบว่าวัสดุที่ใช้ทำมันเป็นผ้าหรือกระดาษครับ เพราะเคยมีคนบอกว่ายี่ห้อนี้เป็นกระดาษล้างไม่ได้ครบหมื่นโลก็ทึ้ง เปลี่ยนของใหม่ ถามเพื่อนว่าทำมาจากอะไร เพื่อนมันก็ยังไม่รู้เลย เหอๆๆ แต่ดูในเว็บที่มีบทความเปรียบเทียบกรองเปลือยบอกว่าเป็นผ้าก๊อต cutton อย่างงี้ก็ล้างได้ใช่ไหมครับ ตกลงเลยไม่รู้ว่ามันเป็นผ้าหรือกระดาษกันแน่ รบกวนผู้ที่รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับผม :)

2. Bright Lights

109
    1
    18
    อัพหน่อยครับ

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เป็นCOTTONนะครับ น่าจะซักได้

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ล้างได้นิครับ มีให้ซื้อทั้งน้ำยาล้างและน้ำยาเคลือบ

6. Bright Lights

109
    1
    18
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้