ภาพเหตุการณ์น้ำท่วม ณ.บ้านชายหนุ่มแถวอยุธยาครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Bowling11X, 11 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    น้าบีฝากเอารูปมาโพสครับ เป็นภาพเมือวานครับ ตอนนี้หนักกว่าเยอะครับ

2. Bowling11X

373
    2
    18
    น้าบี บอกว่าจะเอาภาพมาโพสเรื่อยๆครับ ว่าอย่างไรก็ยังไม่ถูกลอยแพ
    1.ตอนนี้ใช้แต่ โฟวิลครับ หน้าแหลมจอดตายอยุ่ที่โรงงาน
    2.เมื่อวานน้ำขึ้นตามภาพ แต่ตอนนี้กันชนหน้าแล้วครับ

3. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ถ้าเป็นรถโหลดล่ะก็จบเลยคับ

4. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    นายแบบหล่อจิงๆ น้าบี

5. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    บ้านนี้ ผม เคยไป นอน 5 5 5

6. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    เอาแหลมไปไว้ไหนอะ

7. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ได้นอนเหรอพี่ ผมจำได้ตงิดๆว่าวันบวชน้าแกเราไม่ได้นอนกันนะ :D :D

8. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ไปนอนหรือน้าโอ๊ดนึกว่าไป...อ้วก....จริงไหมน้องเต้ย...

9. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    กั๊กๆๆทั้ง คืน คับท่าน

10. Bowling11X

373
    2
    18
    สังเกตดีๆ อีแหลมผมเป็นเรือดำน้ำไปแล้ว555 ล้อเล่น ตอนนี้จอดอยู่ที่โรงงาน เป็นอีแหลมสะเทื้อนน้ำสะเทื้อนบกไปแล้ว อิอิ
    ---มาชมกันต่อครับ

11. oat_nextgen

834
    4
    0
    โหย ขึ้นเยอะ เลย นะ นั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้