รูปนี้ถ่ายที่พุทธมณฑลค่ะ - - มาเม้นกันหน่อยนะค่ะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย skylinenum, 22 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    สวัสดีค่ะพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน งาน meeting ส่วนมากไปที่ไหนกันค่ะแนะนำด้วยอยากไปด้วยคนค่ะ
    ***ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2007
  2. ae_yuttana

ae_yuttana New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีคับ อยู่แถวไหนคับเหมือนจะไม่คุ้น

3. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    รถสวยจัง ชื่อบีหรือครับ เราชื่อออยครับเป็นเด็กใหม่เหมือนกัน

4. skylinenum

528
    5
    0
    สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ เราชื่อ บี ค่ะ อยู่ นนทบุรีจ๊ะ

5. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555 ในที่สุดก็มีสมาชิกเปงผู้ญิงแล้วนึกว่าจะไม่มีซะแล้ว
    ว่าแต่งว่ารถที่เห็นอ่ะแต่งเองทั้งหมดเลยป่าว งานโคตร แหมือนคนที่ยืนข้างรถเลย
    อยู่นนท์ตรงไหนคับผมประจำอยู่หระราม5คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักและจะยินดีอย่างยิ่งถ้าได้รู้จักมากกว่านี้ 555

6. Nit_sr

Nit_sr New Member Member

2
    0
    0
    รถก็สวยคนก็สวย 555++

7. nuu

nuu New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับเป็นสมาชิกใหม่เหมือนกัน รถสวยมากเลยครับ ชอบรถเตี้ยๆเหมือนกันเลย :D

8. ae_yuttana

ae_yuttana New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งรู้นะนี่ว่าสมาชิกเปงผู้ชายหมด

9. skylinenum

528
    5
    0
    ขอบคุณค่ะที่ให้การติชม..อยู่แถวบางกรวยค่ะ ถ้าเจอก้อทักได้นะค่ะ
    **ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ

10. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีได้รู้จักครับน้องบี ยังไงก็ว่างๆมามิตติ้งคุยเล่นได้นะครับส่วนใหญ่มิตติ้งปั้มเจท ม.กรุงเทพครับ เราไปแถวนนทบุรีบ่อยเจอแล้วเดี๋ยวจะทักทายนะครับ

11. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    โอ่โห่ รถ แนวมากคับพี่น้อง

12. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รถน้องเองหรอคับเนี่ย รสนิยมดีนะคับขับหน้าแหลม
    แล้วใช้มานานยังคับ ถ้ามิตติ้งนี้บีมา สมาชิกก็คงมากันเยอะนะครับ :D :D :D

13. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เห็นในกะทู้เช็คชื่อบอกชื่อ นิ
    ตกลงชื่อไรคับ บี หรือ นิ คับ

14. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    รถสวยครับ โดยเฉพาะไฟท้าย :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2006
  15. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไฟท้ายสวยมากครับ ช๊อบ ชอบ

16. skylinenum

528
    5
    0
    ชื่อ บี ค่ะ ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนนะค่ะที่เข้ามาเม้นกันค่ะ ไว้ถ้าไปได้ก้อจะไปนะค่ะ meeting นะค่ะ
    รถคันนี้เป็นรถ บี เองค่ะ ใช้มานานแล้วค่ะ มัน classic ดีค่ะเลยชอบ

17. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    เอ๊ะๆ มาถ่ายรูปที่ถนนอักษะด้วย ว่างๆก็นัดเจอกันได้นะครับ ผมผ่านบ่อยอ่ะถนนเส้นนี้ อยู่แถวๆบ้านผมเองอ่ะ

18. skylinenum

528
    5
    0
    ยินดีค่ะ K.dew911

19. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    ยินดีต้อน รับ คับ ผม

ยังไง ก็มามิตติ้ง นะ คับ

ไม่ทราบว่าแต่งเอง เหลอว่าแฟนแต่งให้อะคับ

แล้ว เรียน ที่ ไหน หร๋อ คับ

เบอโทรเบอ อะไร หรอ คับ ( ส่งมาข้อความส่วนตัวก็ ได้ นะคับ ) จะ ได้ คุยเรื่องมิตติ้ง

อิอิ

สุดท้ายนี้ก็สวัสดีคับ อิอิ.........

ถ้าเล่น msn ยังไง ก็ add มาได้ นะ คับ

[email protected]
    โทร 865280605
    camfrog ห้อง lhudlok_club nick lhudlok_team03

20. aum

263
    1
    0
    เฮ้ย น้าพิมกันเยอะเชียวโดยเฉพาะน้าโอ๊ด เหงตอบกระทู้แต่คน อืม อืม อืม อืมมากระทู้นี้ยาวเลย อ่ะ น้าไปกินกินสุกี้แล้วแอบเอา หม้อเค้ากลับมาด้วยหรอ

21. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    อั้มก็พูดไปน้าโอ๊ดเค้าไม่หูดำซะหน่อย เดี๋ยวน้องเค้าก็กลัวคลับนี้พอดี

22. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
  23. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    อิอิอิอิ

24. skylinenum

528
    5
    0
    เบอร์ก้ออยู่ในบอร์ดไงค่ะน้าโอ๊ด ไว้จะแอด mail ไปคุยล่ะกันนะค่ะ

25. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ระวังชี้โพงให้กระรอกโอ๊ดนะครับ

26. aum

263
    1
    0
    555 กระรอกยักษ์ อิอิ จะไปมิตติ้งโทบอกผมก็ได้คับเด๋วไปรับแล้วไปด้วยกานช่วยชาติประหยัดคับน้องบี
    085-9922090 บ้านใกล้เรือนเคียง อิอิอิ

27. skylinenum

528
    5
    0
    อั้มขอมาเด๋วจัดให้ค่ะ:eek: - - อิอิ (^_^)!
    :cry: เซ็งจังเลยวันนี้ MSN เล่นไม่ได้ **ขาด MSN เหมือนขาดใจ:D

28. oat_nextgen

834
    4
    0
    ผมแอดไป แล้วนะ

29. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้าโอ๊ดกับอั้มไม่ค่อยเลยนะ

30. aum

263
    1
    0
    555 บีคับออนไม่ได้เหมือนกาน ใจจะขาดเหมือนกาน สงสัยต้องแอบไปเฝ้าหน้าอำเภอแล้วอ่ะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้