กำลังตัดสินใจซื้อ Rover Sterling ปี96 มาติดแก๊สอยากได้คำแนะนำ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย boyniwat, 31 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyniwat

boyniwat Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้ว่า Rover Sterling ปี96 เครื่อง2700 V6 ติดตั้งแก๊สได้หรือเปล่าครับ และไม่ทราบว่าใครใช้รุ่นนี้อยู่บ้าง ผมกำลังตัดสินใจซื้ออยากได้คำแนะนำ ว่ามีอะไรที่ต้องดูเป็นพิเศษมั๊ย พอดีเห็นว่ารถเป็นของคนรู้จักไม่ค่อยได้ใช้งานเค้าก็เลยจะขายให้ไม่แพง ...แต่ใจเห็น 623แล้วชอบมาก แต่Sterling ก็ฟังชั่นสุดยอดจริงๆแล้วรถสภาพดีทีเดียว

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    สีไรคับ รถผมจาได้มีเพื่อนรุ่นเดียวกัน เหอๆ ของผมสีเขียว

3. boyniwat

boyniwat Guest

0
    0
    0
    สีน้ำตาลนะครับ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ซื้อเลยครับ ไม่ผิดหวัง อ๊อฟชั่นครบ ทนด้วย

5. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    หน้าตาเปนไงอ่ะน้องภูมิ แบ่บพี่บ้านนอกค้าบ บ่เจอเหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้