ถ้าเล่นจิมคาน่ามาก่อนคงไม่เป็นแบบนี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 6 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อาจจะได้ทักษะในการเบรกมาช่วยได้บ้างนะ (หรือป่าวหว่า!?) น่ากลัวมากครับ เอามาจากบอร์ด อ่อนนุชโซนนะครับ ยังไงขับกันอย่าประมาทนะครับ พวกมอไซด์นี่อันตรายจิงๆ ไม่รู้จะมาทางไหนกันแน่...:(
    http://www.bmwccth.com/webboard/read_topic.php?qID=6248

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น่ากลัวมากๆ สำหรับคนมีอายุห้ามขับเกิน 90 กม. นะ:cool:

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    เสียดายรถนะครับ ถ้าเป็นผมจะชนมอไซด์ดีกว่ายังไงประกันก็จ่ายอยู่แล้วหรือบางทีประกันอาจให้มอไซด์ผิดด้วยซ้ำ เพราะหักรบมันเป็นแบบนี้อะเสียหายมากกว่าอีก

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เล่นจิมมาก่อนก็คงไม่รอดอ่ะฮะ แม่งเล่นตัดหน้าแบบนี้ แต่เป็นพี่ๆคงไม่หลบอ่ะ ชนแม่งให้ตายเลย :mad: :mad:

5. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    เง้อ...............หงะ..........ถึงเล่นจิมมาก่อนก็คงแย่ แต่ถ้าขับ 60 นี่ไม่แน่ อิอิ

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เป็นผมจะดึงเบรคมือให้หมุน 360 องศาเพื่อหลบแล้วไปต่อ :D :D :D

7. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    หูย เจอเข้าทีคงแล้วแต่อ่ะครับ ตอบไม่ถูก บางทีมันก้ออัตโนมุด บางทีก้อชนมันตรงๆ นี่แหละ เจ็บน้อยกว่า ฮิๆ

8. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    ชนอย่างเดียว

9. jeedjaab

jeedjaab New Member Member

144
    0
    0
    โหน่ากัวจัง....
    หวังว่าคนในรถคงม่ายเปนอารัยมากเนอะ

10. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ถ้าเป็นผมมาแรงขนาดนี้.......ชนอย่างเดียวแน่ครับ

11. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อย่างนี้ ต้อง .......................... ไม่รู้จะทำไร เหมือนกาน เจออย่างนี้ก็ ชนอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้