รบกวนเซียน Celica ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย taoo, 21 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taoo

taoo New Member Member

6
    0
    0
    อยากสอบถมราคา เบรค Celica st185 คู่หน้า (2 พอร์ต) ครับ
    จาน+คาลิปเปอร์ อยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ อยากได้ครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2006
  2. ในที่นี้ถ้าหมายถึง ตัวที่ฝักเขียนว่า "Celica" + จาน
    ก็คงต้องมีหลักหมื่นแน่นอน.....

3. [KeN]

[KeN] Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปนเบรค 4pot มีเขียนว่า CELICA เป็นของ ST205 GT FOUR ครับราคา ประมาณ24000 +- ครับ

4. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คู่หน้า 2 พอต ของGT-FOURไฟป็อป เคยซื้อมาตกคู่หน้าอย่างเดียวพร้อมจานคู่ละ 4000 บาทครับ

5. taoo

taoo New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้