Motor Expo ต่อๆๆ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Robin, 7 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    อาจจะงงทำไมแอมป์มันตั้งแปลกๆๆ ไม่แปลกหรอกคับ เพราะว่ามันหมุนได้
    ตระการตาไปอีกคันจาก Rocket Sound (แอมป์จากค่าย Phoenix Gold)

2. Robin

1,612
    45
    0
    เดี๋ยวจะหาว่าไม่มีจากร้านที่ตัวเองติดตั้ง
    งานติดตั้งธรรมดา แต่ลงใน civic ตัวใหม่จาก Mirage audio คับ
    เห็นงานธรรมดาแบบนี้ เสียงดีคับผม ท้าพิสูจน์ และเป้นราคาที่เราคนธรรมดาเอื้อมถึงคับ

3. Robin

1,612
    45
    0
    Jazz อีกคันจาก Mirage Audio
    ถ้าจำไม่ผิดคันนี้ alpine ทั้งชุดคับผม

4. Robin

1,612
    45
    0
    เอา Rainbow Ref มาฝากคับ มืดไปนิดนึง

5. Robin

1,612
    45
    0
    Rainbow Ref เต็มๆๆคับ

6. Robin

1,612
    45
    0
    งาน art สวยๆๆ สกรีน DLS คับผม จำร้านไมได้

7. Robin

1,612
    45
    0
    งานติดตั้ง I-Pod สวยๆๆ เพื่อเป็นไอเดียในอนาคตสำหรับบางคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้