ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย det, 21 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. det

det Guest

0
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกclubตองทำไงบ้างครับ ผม อยู่ระยองครับใช้gen6 ช่วยmail รายละเอียดมาก็ดีครับ
    [email protected] ขอบคุณครับ

2. [KeN]

[KeN] Guest

0
    0
    0
  3. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    สวัสดีครับ ถ้าเห็น Gen1 สีส้มๆ ก็ยกไฟทักทายกันได้นะครับ
    ผมหนุ่ย ทำงานอยู่มาบตาพุดครับ

4. det

det Guest

0
    0
    0
    Thank

ขอบคุณ ครับKEN ผมไปลงชื่อมาแล้ว

5. det

det Guest

0
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ หนุ่ย ผมอยู่แถวๆแหลมทองครับ สีขาวมุกgen6ในระยองหาไม่ยากครับ

6. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    WELCOME TO CELICA THAILAND ครับ ! :D

8. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    นานๆ ผมจะเข้าไปตัวเมืองสักที ผมพักอยู่ห้วยโป่งครับ
    ยังไงเจอกันก็อย่าลืมทักทายกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้