Help me........

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย คํารน, 23 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คํารน

คํารน New Member Member

4
    0
    0
    Front Pioneer DEH-P5850MPH เข้าชุดคู่หน้า(6.5") คู่หลัง6x9 อะไรดีครับ....เน้นคู่หน้าหน่อย แบบว่าราคาไม่แรง แนว ROCK/POP แบบคุ้มค่าราคาประหยัด..............รบกวนด้วยครับ......เพิ่งหัดแต่ง (งบ10,000-15,000..พอมั้ยเนี่ย)

2. คํารน

คํารน New Member Member

4
    0
    0
    ช่วยแนะนํากันหน่อยครับ อยากติดก่อนปีใหม่...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้