!!ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆร่วมงาน.... วันเกิดผม..นะจ๊ะที่รัก..

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 26 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: !!ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆร่วมงาน.... วันเกิดผม..นะจ๊ะที่รัก..

:eek: วัน พุธ ที่ 27 ธันวาคม 2006 ..........

งานเริ่ม 2 ทุ่ม ณ ร้านแดนเนรมิต นะจ๊ะ งานนี้เปิดเหล้าไว้ 5 ขวดขอเชิญเพื่อนๆ มาสนุกกันนะ

ที่เตรียมมา ก็คือ ใจ กะ ค่ามิก ก็พอ อิอิ......อย่าลืมนะ ที่รัก.....มากันนะ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :p ขอให้พี่หน่อง สุขขี สุขขัง สุขพลัง สุขคารู ขอให้พลังอยู่ตรงกระเจี๊ยว เอิ๊บๆ ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้ไอหนูยาวขึ้นเลื่อย ครับ:cool:

3. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ขอให้เจอรักแท้น่ะเพื่อนรัก
    ส่วนงานเดี๋ยวกระผมพาเพลินค๊าบ

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ เ ด้ อ

ถ้ า ไ ป ค ง ไ ด้ เ จ อ กั น คั บ

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอให้เพื่อนหน่องมีความสุขคับ..คิดสิ่งใดขอให้ได้สมความปรารถนาขอคุณพระศรีรัตนตรัยได้ดลบันดารให้คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งฟ้าแผ่นดินและน้ำจงช่วยโปรดคุ้มครองสหายหน่องด้วยคับอิอิ....ยาวไปปะวะ......แล้วเจอกันจุ๊บๆๆ

6. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    ขอให้มีหญิงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..................นะไอ้ทิด

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ขอให้คุณ พิชิต มีแต่ความสุขนะครับ ได้งานไวๆๆล่ะ จะได้เอาเงินมาใช้หนี้เพื่อนๆๆนะก๊าบ....

Oat_Osama\ ถูกใจสิ่งนี้
  8. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะรัยๆหวังอะรัยๆให้สมความปราถนาแล้วเจอกันดึกๆ

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีความใสขมากๆนะ เพื่อน

ถึงจะไปอวยพรวันเกิดไม่ได้ด้วยตัวเอง
    แต่ก้อไม่ลืมนะเพื่อน

มีความสุขมากๆนะ

10. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :p หายไวๆเหมือนกันพี่ได้ มาหนุกหนานกันไวๆเด้อ:p

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เพลินจริงๆวันนั้น

12. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    หลับในรถเพลินเลยเรา เกิ๊บๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้