สอบถามเรืองยางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 27 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สอบถามเรืองยางหน่อยครับ
    ตอนนี้มียางตัวไหนหน้าเล่นบางครับจะเอาไปวิ้งจิมนะ
    มีคนเขาบอกว่าตัวนี้ดีแต่อีกคนก็บอกว่าตัวนี้ดีนะ
    ช่วยตอบหน่อยครับจะไปซื้อยางอาทิหน้าแล้วนะครับ

2. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    DUNLOP 02G ดีนะคับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอายางเรเดียนครับยางซอบมันวิ้งงานเล็กๆๆไม่ได้ครับ

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    AD07
    BF G-force

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ช่ายแล้วคร้าบ 2 ตัวนี้แหละ ลองเลือกราคาดูตามศรัทธาเลย...:p

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    แล้วยางของบิดโตนนะครับเป็นอย่างไรบางครับ
    เห็นพี่ป้องเขาเชียร์หน้าดูเลยนะครับ

7. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  8. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    potenza G3 ใช้ได้เลยคับ

9. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    BF ครับ ราคาไม่แพงด้วย

10. อังปังแมน

อังปังแมน New Member Member

3
    0
    0
    BF- G-force รุ่นไหนคับ
    Sport ป่าว?

11. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ADVAN NEOVA AD07
    BF G-Force Sport
    จัดไปตามลำดับครับ

12. อังปังแมน

3
    0
    0
    ขอบคุณคับ
    ว่าแต่มีแหล่งหรือร้านที่ขายยางถูกๆไหมครับ
    (ยกตัวอย่างพวกCG0-400,หรือ ร้านยางตามหนังสือรถรบกวนแนะนําด้วยครับ)
    กําลังจะเปลี่ยนพอดีเลยกะว่าจะใช้ BF-G-force Sport เหมือนกัน
    ราคาถูกกว่า AD07มากเลยใช่ไหมครับ

13. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    BF ลองมาดูที่ราชาแมกก็ได้คับ
    ราคาน่าจะถูกหน่อย
    09-8858042
    :D
    [email protected]

14. อังปังแมน

3
    0
    0
    ขอบคุณมากคับไปดูมาแล้ว....พอดีเป็นช่วงเย็นของดันหมดพอดี
    ก็เลยไปสอยBF-g force ที่CG 0-400 เลียบทางด่วนแทน ราคาก็ไม่แพงคับ
    ลึกๆอยากได้AD-07ไปเลยเพิ่มแต่ต้องตังอีก8พันก่าๆ เลยคิดไปคิดมารอขับยางไทยให้เก่งก่อนดีกว่า...
    ค่อยเปลี่ยนไปเล่นของJP.....
    ตอนเปลี่ยนยางเห็นที่อู่เค้ามี Ferrari จอดด้วยง่ะตั้งสองคัน....แป้ปนึงมี New Goft GTR หรือ GTI จำไม่ได้เข้ามาอีก.....อยากขับมั่งจัง:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้