อาร์ ซี เอ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย นักแข่งอาวุโส, 16 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้มีนัดไปขับรถเล่นที่อาร์ ซี เอ มีท่านใดไปบ้าง ถ้าขับเสร็จได้เวลาอย่างไรจะมาเล่าให้ฟัง

1. 53

53 Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อย

พี่ใช้ชื่อ บนบอร์ด แจ้งเวลาในPTT ว่าอะไรเหรอครับ .... เผื่อถ้าผมเข้าไปจะได้ทักทายกัน

2. วันนี้ไปขับมาแพ้ผู้เฒ่านี๊ด......เดียว

กลับมาแล้วครับ หลังจากไปปะทะลายกัน ผลสรุปคุณแมวอ้วนวิ่ง 31.860 ผมได้31.706 อาศัยน้ำหนักที่ได้เปรียบน้อยนิดเฉือนเวลามาได้ 0.154 วินาที (ครึ่งอึดใจมด) คุณแมวน้ำอ้วน แบกน้ำหนัก 85กก. ผมหุ่นดี(แถมหล่อกว่า) ชั่งได้ 70กก. ต้องถ่วงเพิ่ม 10กก.ได้เปรียบอยู่บ้าง แต่เวลาต่อรอบคงไม่ได้ดีไปกว่านี้เท่าไหร่แล้ว น้ำหนักเกินพิกัดไปเยอะทั้งคู่ ต้องแข่งในรุ่นหมูกัดกันน่าจะไหว ผมใช้ชื่อ Pang GT2 ส่วนคู่กัดใช้ Pop Evo7 เพื่อนๆน้องๆพบเห็นทักได้เลยนะ ถ้าเห็นบรรดาลุงๆวิ่งเงอะงะเกะกะลายก็ขออภัยด้วย ลุงแก่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้