ฝากถึงผู้ที่จะเอารูปเก็บไว้นะครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 19 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    พอดีตอนนี้เริ่มว่าง ก็ไรท์รูปลง CD ไว้บ้าง
    ตอนนี้มีงาน
    PATAYA 6h ทำไว้ 3 ชุด
    งานที่ MSL สนาที่ 4 3ชม. มีอยู่ 4 ชุด

ส่วนงานแข่ง 6ชม ผมไม่ได้ไปแข่ง แต่ก็พอมีรูปบ้าง...ไว้ทำแล้วจะแจ้งอีกครั้งครับ

ใครต้องการก็มาขอได้เวลาเจอที่สนามครับ ผมเอาติดไว้บนรถ
    บางทีเจอกันก็ลืม ... ไม่ได้ให้ซะที :D

สำหรับใครที่จะขอรูปงานเก่า ลองบอกมานะครับบ จะดูให้ครับ

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ผมขอรูปด้วยนะครับ

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ผมขอครับ เอาไว้เป็นภาพวันแต่งงานตอนให้รู้ถึงรู้จักตัวเจ้าบ่าวไงครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีคนให้แต่งด้วยนะ:eek:
    พูดแล้วก็เศร้า:( :( :(

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    Bank ครับ ขอจองตัวครับ

bank วันที่ 25 มีนา 2007 มีธุระไปไหนหรือเปล่า ขอจองคิวให้ถ่ายรูปวันงานให้หน่อยได้มั้ยครับ(มีค่าเสียเวลาให้ครับ เสร็จงานมีแถมอีก)ตอบด้วยนะbank ผมจะได้เคลียร์เรื่องช่างถ่ายภาพวันงานลงตัวซะที.

ส่วนรูปผมที่ bank ถ่ายตอนแข่ง มีกี่รูปครับ รบกวนรวบรวมให้หน่อยได้มั้ยครับ(เดี๋ยวเลี้ยงข้าวตอบแทน) เพราะผมจะนำไปคัดเลือกเพื่อทำ VDO presentation ครับ....ขอบคุณมากๆครับ

5. a_mon01

481
    1
    0
    ....ผมจาเอาไปขอตังชาวบ้านเขาอะ..และดูตอนแก่

6. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    เป็นคนดีมีนำใจขนาดนี้ ขอให้มีแฟนสวยๆนะ...:D

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    พี่ครับ รู้สึกว่าจะเป็นวันอาทิตย์
    ขอเช็คงานหน่อย พอดีเหมือนจะตรงกับงานมอเตอรืโชว์ มันจะไปไม่ได้อ่ะครับ
    ยังไงส่งรายละเอียดงานมาทางขอความส่วนตัวก็ได้ครับ คร่าวๆ ว่าที่ไหน เมื่อไร กี่โมง งานแบบไหน
    ถ้าเช็คแล้วไปได้ ไปช่วยครับ ส่วนรูป ผมทำไว้2-3 ชุด พกไปสนามทุกวัน มาขอได้เลยครับ

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เอ....พี่หนู งานที่ว่างานแต่งอ่ะเปล่านี่:D

9. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อยากเศร้ากว่านี้เหรอครับ 55555

อยากเศร้ากว่านี้เหรอครับ 55555

10. NU53

641
    0
    0
    ประมาณนั้นคร้าบบบ

ประมาณนั้นครับ เดี๋ยวหลังปีใหม่จะบอกเพื่อนๆอย่างเป็นทางการครับ...:p

11. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    พี่หนูจะสละแล้วหรือนี่

12. a_mon01

481
    1
    0
    หุหุ...มิน่าหละ คุณทวีวัฒ ถึงยังไม่ยอมแต่ง..เอ้กๆๆ

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    25 มีนา 2007 ว่างครับ แต่ผมไม่มีกล้องฟิลม์นะครับ มันเสียไปแล้ว

14. NU53

641
    0
    0
    เอากล้อง ดิจิตอล ก็ได้ ครับ หากไม่มีเดี๋ยวจะหาให้ แต่ต้องรบกวนฝีมือ แบ้งค์ เป็นผู้ถ่ายนะ

15. NU53

641
    0
    0
    ใช่แล้ว

อิ่มตัวเต็มที่แล้ว ลงเอยซะที แล้วธารไปเรียนหรือยังช่วงนั้น ถ้ายังโดนแน่ๆ :D

16. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    แบบนี้ต้องมี bachelor party นะคร้าบ จะสลัดโสดทั้งทีต้องสุดครับ

ป.ล. ช่วยๆกันรวบรวมน้องๆเพื่อพี่หนูนะคร้าบ :cool:

17. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Congratulations

ตอนนั้นอยู่อังกฤษแล้วครับ ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าเลยละกัน:)

18. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ธารไปอังกฤษคงพูดคำว่า คิมมูจิ ทุกวัน :D

19. a_mon01

481
    1
    0
    งง คุยกันเรื่องอะไรหว่า

20. NU53

641
    0
    0
    โปรอมร ถ้าว่างในวันที่ 25 มีค 50 เรียนเชิญด้วยนะครับ

21. a_mon01

481
    1
    0
    ได้ครับพี่

22. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ขอด้วยครับ งานละชุดนะครับ

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    จัดไปวันละชุด 2ชุด ทุกครั้งที่เข้า MSL ครับ เจอผมที่สนามเข้ามาทักเลยครับ เดี๋ยวผมลืม:p

24. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

25. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่กิตติ ไปขอไม่ได้หรอกครับ ต้องพา พี่คนนึงที่ ptt ตัวอักษรย่อ เป็นคนมาขอ

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อย่ามาปั่นๆ.....:eek:

27. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ชัวร์

"ช." นี่คือพี่สตาฟที่ ptt ที่ชื่อ "ชีต้า" ใช่ป่ะ:cool:

28. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  29. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    5 5 5 สงสัยคราวหน้าต้องมีช๊อตแอบถ่ายมาฝาก อิอิ

30. MEIGUI

MEIGUI New Member Member

7
    0
    0
    สละโสดแล้วหรอคะพี่หนู :) ยินดีด้วยนะคะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้