ขอบคุณสำหรับทุกอย่างคับ และขอโทดที่มากวนพี่ๆด้วย

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย wasinarm, 18 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    ขอบคุณสำหรับทุกอย่างสำหรับความรู้ต่างๆคับ และขอโทดที่มากวนพี่ๆด้วย ผมคงทำให้พวกพี่ลำบากจายมากเลยและเปนที่น่ารำคาณด้วย ต่อจากนี้ผมจะไม่มากวนอีกแล้วคับ ขอโทดคับ ขอเปนสมาชิกพี่ๆก็ไม่เต็มใจและอยากที่จะรับผม ขอโทดคับที่มารบกวน

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... อย่าคิดมากเลยครับ ไอ้พวกนี้ก็เป็นอย่างนี้ล่ะ สมาชิกเป็นแค่คำตั้งมาเฉยๆ เราอยู่กันมากกว่าการเป็นสมาชิกแล้วครับ

3. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ถ้าอยากเป็นสมาชิก ก็เป็นได้เลยครับ เวลามีการสังสรรค์ก็มาพบเจอมาพูดคุย เวลานัดกันไปไหนก็มาร่วมแจมกัน ซักพักเดี๋ยวก็สนิทกัน

แต่ถ้าอยากเป็นสมาชิกเพื่อ สติกเกอร์ ก็อย่าเป็นเลยครับ จะเอาสติ๊กเกอร์นี่รู้จักใครในนี้แล้วบ้าง เคยมาเจอมาคุยกันมั้ย ถ้าแปะสติ๊กเกอร์ไปเวลาจอดติดไฟแดงเจอคลับเดียวกันแต่ไม่รู้จักกัน จะรู้สึกยังไงครับ? นิสัยใจคอคุณเป็นยังไงพวกเราก็ยังไม่รู้ เกิดเป็นคนชอบหาเรื่องชอบขับรถปาดหน้า คนโดนปาดโดนหาเรื่องเค้าจำสติ๊กเกอร์หลังรถครับ ไม่ได้จำหน้าคนขับ โปรดเห็นใจกันบ้าง

คลับเรา ไม่เน้นแจกสติ๊กเกอร์ครับ ไม่ได้เจอใครก็แจก ไม่ได้หวง แต่ไม่เน้นปริมาณ ตัวผมเองอยู่มาตั้งแต่เริ่มตั้งคลับ แต่ก็ไม่เคยติด มันเป็นเรื่องไร้สาระ

พวกเราใช้จำเอาครับว่าใครเป็นเพื่อนเรา ไม่ได้ดูที่สติ๊กเกอร์ว่าใครเป็นเพื่อนเรา ติดหรือไม่ติด เพื่อนก็คือเพื่อน

ที่นี่ ทุกคน ยินดีต้อนรับ เต็มใจที่จะมีเพื่อนเพิ่ม อย่าพูดให้คนอื่นรู้สึกว่าพวกเราใจแคบ แต่!!! ดูจุดประสงค์ของตัวคุณเองดีกว่า มาเพื่ออะไร เพื่อเป็นเพื่อนกัน หรือเพื่อสติ๊กเกอร์ ถ้าคิดจะเป็นเพื่อนกันจะสนใจทำกับแค่ตัวหนังสือที่ติดอยู่หลังรถไม่กี่ตัว..

แก้ไขล่าสุด: 26 ธันวาคม 2006
  4. wasinarm

325
    0
    16
    เข้าใจผิดอย่างแรง แล้วค๊าฟพี่ ก็กระทู้เก่า พี่เค้าบอกว่า ผมมิช่ายสมาชิกทั้งที่ สมัครมา สองรอบแล้วอ่ะ แต่พี่เค้าก็บอกอยู่นั้นแหละว่ามะช่ายอ่ะ แล้วเรื่องมิตติ้ง ผมจะพยายามไปให้ได้แล้วกัน แต่ผมม่ะมีใบขับขี่น้า แหะๆ ที่ผมมาสมัครไม่ได้หวัง ฉาติกเก๊อร์เลย อยากได้มิตรภาพมากกว่าคับผม

5. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

เข้ามาในนี้เรื่อยๆ เด๋วมิตรภาพก้อจะค่อยมาเองล่ะคับ

อย่าใจร้อนนะครับ

มีคนบางคนชอบเล่นคำคม

'รุ่นใหญ่...ใจต้องนิ่ง'

6. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เชื่อหรือไม่ ....ไอ้รูปข้างบนนั่นนะ ยังมีบางคนที่พอได้สติกเกอร์ได้ถ่ายลงหนังสือ แล้วหายไปเลยก็ยังมี ...
    แล้วอย่างงี้ มันจะมีประโยชน์อะไรถ้าคุณได้มันไป พวกผมพร้อมจะเป็นเพื่อนกับทุกๆคน(ที่เข้ากันได้)

ขอโทษนะครับที่มันไม่ค่อยสำคัญสำหรับเราเท่าไหร่ไอ้สติกเกอร์เนี่ย ดังนั้นถ้าอยากเป็นเพื่อนกันเข้ามาเถอะครับ ใช้เวลานิดหน่อย เดี๋ยวก็ได้เรื่องเอง (ถ้ามันจะได้) อิอิ

7. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    วันหลังถ้ามีโอกาศได้มาเจอกัน ผมท้าให้มานับเลย ว่ามีสติกเกอร์ติดหลังรถกี่คัน

อย่างผม กว่าจะแทรกซึมเข้าไปได้ เจอด่ามาเยอะเหมือนกัน
    ตอนนี้ผมก็ยังไม่รู้ว่า เพื่อนจะยอมรับผมทุกคนหรือเปล่า
    แต่ผมก็ไม่มานั่งน้อยใจหรอก ว่าใครจะยอมรับเราหรือ ผมถือว่า ผมคิดดี ทำดี หน้าตาดี ซักวันเพื่อนจะยอมรับเราเองคับ

8. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
  9. wasinarm

325
    0
    16
    หน้าตาดี <<~ อ่าน่ะ

10. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0

เฮ้ย ไอ้ P รูปข้างบนนั่น มึงรู้สึกถึงกลิ่นอะไรจากไอ้จ้อน บ้างป่าววะ แดดขนาดนั้น เสื้อกล้ามซะด้วย

11. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    โถๆๆๆ เป็นกรรมของเต๋าเจงๆ ใครๆก็ไม่รักผม ขนาดพัดลมยังส่ายหน้าเลย

12. wasinarm

325
    0
    16
    คิดมากค๊าฟพี่แหะๆ

13. wasinarm

325
    0
    16

เอาไว้ดับกลิ่นคับพี่

14. JZS133

520
    4
    18
    ผมคนเสมอต้น เสมอปลาย ฮะ :D

15. wasinarm

325
    0
    16
    อ่า ซะงั้น

16. Speed D Motorsport

Speed D Motorsport New Member Member

61
    2
    0
    ไอ้คำนี้ยังไม่หมดไปจากโลกเหรอว่ะเนี๊ยะ 5555
    อ่านแล้วหัวเราะก๊ากเลยว่ะ 5555 ชอบๆๆๆ

17. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ไอ้เงาะแม่มไปขุดรูปมาจากไหนว่ะ ......เชี่ยนี่

18. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    เออ กูก็ถึงได้นั่งห่างๆมันไงว่ะ

ลุง ถ้าอยากได้รูปเยอะว่านี้มีคนมีนะฮ่ะ :)

19. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

หึ หึ ..............สงสัยน้องเขาไม่รู้จัก "เต๋า TRD" อิ อิ

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เต๋า น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกก :D :D

21. JZS133

520
    4
    18
    ชื่อเท่มาก เต๋า TRD 555 :D
    ใครไม่รู้คงคิดว่า ขับรถแต่ง TRD ทั้งคัน

แต่ความหมายนี่สิ อย่าให้คนอื่นรู้เลยฮะ 5555

22. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มันเป็น Style ของ VIN DIESEL หะ

JOHN BENZEIN งัย มะรู้จักเหยอออ

23. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ปล. น้องอาร์มอย่าคิดมาก ซักวันนึงเมื่อน้องโตกว่านี้ น้องก็จะเข้าใจอะไร ๆ ได้ดี

ลองอ่านสิ่งที่ Saku พิมพ์ดู ตรงเป๊ะ
    ยังไงน้องก็ยังอยู่ซอยเดียวกับพี่อยู่ดีแหละ 55555

24. saku

saku Member Member

569
    14
    18

อ้าวลุง รูปนี้พวกเราไปทริปค่ายอาสา ช่วยกันสร้างสารพระภูมิ กันไม่ใช่เหรอ :D

25. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ช่าย...........สร้างเหรอพี่ 5555555555 :D :D

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สร้างหรือทำลาย ............:D :D

27. wasinarm

325
    0
    16
    กระทู้นี้ เลสติ่ง มัน ดีแท้ แหะๆ

28. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

ดูจากรอยยางแล้ว....................อิ อิ :D

29. wasinarm

325
    0
    16
    ทำดริฟก่อนสร้างอ่าป่าวคับ

30. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    อ่ะ หมุนๆๆๆ เปิดตูด้วย เฮๆๆๆ เจ๋งสาด........ตูม..............................................................................................................................................................................................-_-"

เอ๊า...มาช่วยกันสร้างศาลเร้วววว.....:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้