หาแนวร่วมเล่นBB Gun แถวๆเมืองทอง-ปากเกร็ด

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Hayabusa, 9 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    หาแนวร่วมเล่นBB Gun แถวๆเมืองทอง-ปากเกร็ด พอดีเพิ่งหัดเล่น

บอกชื่อสถานที่เล่นไว้เลยคับ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ปกติเล่นอยู่สองสนามครับ สนามราป 11 กับ The rock ตรงดอนเมืองอ่ะครับเล่นเสาร์อาทิตย์ มาร่วมสนุกกันได้นะครับ
    กระทู้ชาว BB ติดตามข่าวสารได้ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=182399&page=11

3. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ผมเล่นอยู่แถว สาย3 คับ

4. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    โอ้ว มีคนเล่นด้วย

5. ActiveX

ActiveX New Member Member

31
    1
    0
    สนามธนบุรีบีบีกัน ตรงซอยสนามกีฬาฯ ป่ะครับ
    ถ้าใช่ สงสัยเราคงเคยเล่นด้วยกันแน่เลย.. :eek:

ผมเล่นเสาร์ ไม่ก้ออาทิตย์อ่ะครับ
    ลืมแนะนำตัว ผมชื่อ ตริน ครับ ขับ KE70 สีฟ้า
    ถ้าเจอชื่อในสมุดลงทะเบียน ก้อถามหาตัวกะนายสนามได้เลยครับ
    เดี๋ยวเค้าชี้ๆ มาทางผมเองหล่ะครับ :)

6. EAK_EVOlll

EAK_EVOlll Member Member

244
    0
    16
    ช่วง นี่ ใน คลับ วุ่นๆ กัน อยู่ ยังไง ช่วง หลัง ปี ใหม่ คงไป ยิง กัน ถล่ม ทลาย เหมือนเดิม ใวยังไง จะแจ้ง ข่าวสารให้นะครับ

7. exxyboyz

exxyboyz New Member Member

15
    0
    0
    ยาวไปๆ ราบ 11 ครับ ผม เล่น SNIPER TYPE-96 ดูง่าย 4-6 Counter Strike อ่ะ

8. Aek_a31_Nozzle

Aek_a31_Nozzle New Member VIP

86
    8
    0
    อยู่แถวงามวงค์วานคับ กำลังเริ่มเล่นกัน มีอยู่ 5-6 คน กำลังเก็บตังค์เอาปืนยาว ตอนนี้มีแต่ปืนสั้น ไฟฟ้า

สถานที่ก็แถวๆๆบ้านคับโรงงานร้าง แถวบ้าน

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมไปเล่นที่พัทยาอะครับ เปงสนามเพิ่งเปิดครับอยู่ในสนาม Pattaya R/C Power Boat ครับ

10. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    เพิงซื้อปืนอ่ะ ใครชวนไปเข้าก๊วนหน่อยสิ ...

11. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเลยคับ เด๋ววันไหนไปลองหาตัวดู คับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้