เช็ควาล์ว ใส่แผ่นชิม2แอล

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย OA_2L, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเช็ค2แอลนี่ใช้งบเท่าไรหรอครับ+ค่าแรงด้วยนะครับ แล้วมีอยู่ไหนแจ่มๆไหมครับ
    ขอบคุณครับ

2. OA_2L

154
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเช็ควาล์ว2แอลนี่ใช้งบเท่าไรหรอครับ+ค่าแรงด้วยนะครับ แล้วมีอู่ไหนแจ่มๆไหมครับ
    ขอบคุณครับ

3. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เมื่อก่อนเคยเชคอยู่ครับ ไม่กี่ร้อยบาทอ่ะ สมัยนานมากแล้ว ตามอู่ซ่อมรถยนต์ทั่วไปเลยครับ

4. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    อยู่แถวไหนหรอคับ ถ้าแถวๆพระประแดง ก็มาที่อู่น้องผมได้นะ ราคาเป็นกันเอง ยิ่งเล่นรถเหมือนกัน คุยถูกคอก็ยาวๆ

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ตามนั้น ครับ ราคาไม่กี่บาทหรอก อู่ สนิทๆๆ ไม่แน่ ไม่เสียตัง

ทำไมไม่ทำร้านที่เซตโบ ล่ะคับ น่าจะทำได้ น่ะ

6. OA_2L

154
    0
    0
    ไม่ค่อยไว้ใจร้านที่เซ็ตโบซะเท่าไร เพราะแก้งานหลายรอบมาก
    และที่ยาวนิเติมเบียร์ยาวใช่ไหมเอิ๊กๆๆ เปลื่ยนแผ่นชิม5นาที

7. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ประมาณนั้น อิอิ

8. OA_2L

154
    0
    0
    มีอู่แถว วิภาวดี พญาไท บางเขนแนะนำไหมครับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไปตามนั้น น่าจะเข้าท่าครับ

10. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    รอชมด้วยคน

อยากตั้งเหมือนกัน แต่ไม่รู้กี่ตัง

เห็นเพื่อนบอกแถวพระนั่งเกล้ามีร้านนึง แต่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้