สวัสดี วัน'ทิตย์ รถผมไม่กี่หมื่น (โม๊ไว้เยอะ) ว่าจะหยุดๆ ดันได้ไปต่อซะงั้น ^_^...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasit Sintes, 2 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    สวัสดี วัน'ทิตย์
    รถผมไม่กี่หมื่น (โม๊ไว้เยอะ)
    ว่าจะหยุดๆ ดันได้ไปต่อซะงั้น ^_^
    มีคนบอก มึงแต่งขนาดนี้ มึงซื้อคันใหม่ดีกว่ามั้ง
    ผมบอก มันขับแล้วโคตรมีฟามสุขเลยหวะ
    คิคิคิ

2. ใช่เลยครับ ปั้นมาก่ะมือ

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    หล่อๆแบบนี้ใครไม่รักบางละ รักฟุดๆ

4. ฟิวเดียวกันเลยน้อง

5. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    จริงๆไม่ได้รวยมีเงินเปนกระบุง งบผมมีจำกัดเหมือนกัน ที่สำคัญอาศัยความรู้จากพี่น้องในคลับถ้าไม่มีหละแย่เลย บางทีถ้าไม่รู้มีแต่เงินมาทำผมว่าผมเงิบไปนานและ ค่อยๆทำไป จริงมะพี่เบิ้ม ^_^ (ทำแล้วพูดดีกว่าพูดแล้วยังไม่ได้ลงมือทำ) เห็นอะไรมาเยอะ ^_^

6. Aoy Rattiya

Aoy Rattiya Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันเลยพอลงขายแล้วมีคนจะเอาก็ทำใจไม่ได้ ผมปิดเครื่องเลย5555!

7. เลิกขายครับงบน้อยเหมือนกันโดนหลอกมาเยอะครับกระผม แต่คันนี้ทำให้รู้จักหลายสิ่งในชีวิต ที่สำคัญ พี่น้องนิสัยดีดี ที่เราได้เจอครับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำมาแล้วขายมะลง เจ็บมาเยอะโดนมาเยอะ......เหอๆๆๆๆ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขับจนกว่าจะจากกันไปข้างนึง

10. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ใช้ NV ไปขายไปผ่านมือมาแล้ว6คัน ครบทุกแบบแล้ว ก็ยังหา NV กลับมาใช้อีก ^_^

11. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    อิอิ พี่ดิวแน่นอนจริงๆ ^_^

12. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    จบที่แวน อิอิ รอพี่ดิวขายดีก่า ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้