แวะไปดูให้แล้วครับ น้น้าแมน นะจ๊ะ มีแต่ ฟร้อน ปรี เพาเวอร์แอมป์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 2 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แวะไปดูให้แล้วครับ น้น้าแมน นะจ๊ะ
    มีแต่ ฟร้อน ปรี เพาเวอร์แอมป์

1. มีแต่ฟร้อนหรือพี่

2. เพาเวอร์แอมป์ ปรีแยกเสียงก็มี

3. แต่วันนี้ของเริ่มน้อย แต่เขาบอกว่าของมีอีก

4. Wichai Yothawong

Wichai Yothawong Guest

0
    0
    0
    แพงไหมครับพี่ น่าสนใจ

5. ราคาผมว่าชื้อได้เลย ไม่แพง ทุกชิ้นเขาจะลองให้ดูก่อน เครื่องมือช่างก็มี

6. คือตามความรู้สึกของผม เวลาไครเดินเข้าไปดูของที่ร้านนี้ น้อยมากที่จะเดินออกมามือเปล่า

7. Wichai Yothawong

Wichai Yothawong Guest

0
    0
    0
    เวลาของมาโพสบอกด้วยครับ

8. Nong NV Win

Nong NV Win Guest

0
    0
    0
    ร้านอำนวยทรัพย์ ถนนแพรกษา ใกล้ๆกับอู่รถเมย์สาย 25 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้