เรือใบเหล็กรองกล่อง 2 ชิ้น คือไรคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    เรือใบเหล็กรองกล่อง 2 ชิ้น คือไรคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แล้วมันคืออะไร
    ไม่เคยได้ยิน

3. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ไม่เคยได้ยินเหมือนกันคับ

4. บังกี้

บังกี้ New Member Member

18
    0
    0
    ขอข้อมูลด้วยคน

5. Kupee

118
    0
    0
  6. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ....ม่ายรู้.....รู้จักแต่....ตะปูเรือใบ...ที่ใช้ดักรถซิ่งๆ...ให้ยางรั่ว......

7. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เป็นเหล็กยึดเบาะหลังตัวนอกที่ติดกับตัวเหล็กตัว T มั้ง.....?

8. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    เป็นเหล็กชิ้นเล็กที่เอาไว้รับคานตัวT ที่ปลายทั้งสองด้านครับ(เดาเอานะครับ)

9. แพทย์สนาม

แพทย์สนาม New Member Member

4
    0
    0
    มานคือเหล๊กเป้นรูปตัว T เอาไว้เชือ่มรับกล่องสัมภาระของตัวนอก ซึ่งจะหามาได้นั้น ต้องตัดออกมาจากโครงรถคันเก่าเท่านั้นอุปกรณ์ชิ้นนี้ สอบถามจากร้านที่เราซื้อภายในตัวนอกมาเลยครับถ้าไม่มีจำเป็นต้องไห้ทางร้าน ดัด แปลงเอาครับ ถ้ามีก็แปลงง่ายแล้วสวยด้วยครับ

10. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อ๋อ.....เพิ่งรู้คับ....ความรู้ใหม่เลย...จะได้รู้จัก

11. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ใช่ที่อยู่ 2 ข้างใกล้ๆเบ้าโช๊คหรือป่าวครับ ถ้าใช่ ผมใช้ เหล็กรูแปลงเอาแทนครับ

12. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ท่านใดมีรูปขอชม หน่อยครับ
    อย่างเห็นจุดยึดต่างๆของถ่ายในตัวนอกแบบโรงงานอ่ะครับ

13. kob_vtec

kob_vtec New Member Member

25
    0
    0
    ที่ยึดตัวทีเบาะหลังที่ตัวนอกแท้ๆจะมีติดมา

14. ที่ว่ามีอ่ะ ไม่ได้ใช้ จอดทิ้งไว้รกบ้าน ใครอยากได้ไปใช้ บอก

15. Kupee

118
    0
    0
    up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้