รถกระบะเล่นGymได้มั้ยครับ แล้วสนามซ้อมมีที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย taifar, 5 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    อยากทราบว่า รถกระบะ เล่น Gym ได้มั้ยครับ แล้ว สนามหลังซีคอน เค้ามีจัดวันไหนบ้างครับ

ผมชอบ อิอิ ไม่ต้องลงทุนมาก อิอิ

แล้ว สนามซ้อม Gym มีที่ไหนบ้างครับ พอดีอยากลองเล่นอยู่ครับ

แล้วค่าใช้จ่าย ประมาณเท่าไหร่ครับ แล้ว เปิดซ้อมวันไหนบ้างครับ

หรือพวกพี่ๆซ้อมกันแถวไหน ผมจาได้ไปซ้อมด้วย ครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2006
  2. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ลองไป ตรงโรงเบีย เลียบด่วนอะคับ ไม่ก้อ เข้าไปใน Board Minitruck เพราะมีเล่นกันอยู่หลายคันเลย

ส่วนตัวลองแล้ว เลิกคับ ตั้งกระบะใหม่ไปรอบนึง

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ยังหาที่ซ้อมให่ม....ไม่ได้เลย.....จุ๊.จุ๊

4. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่ลองมาแข่งงาน.....AUTO......ที่โรงเบียร์ละครับมีรถกระบะแข่งเยอะคร๊าบ...ดูก็ได้...:D :D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากไปซ้อมบ้างครับ ถ้ามีที่ซ้อมแล้วช่วยบอกหน่อยนะคับ ขอบคุณครับ

6. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    โรงเบีย เลียบ ด่วน มานอยู่ไหนเหรอครับ ช่วย ชี้ชัด ด้วย ครับ อิอิ

เอาแบบ จุดเด่นแถวนั้น อะครับ ผมจาได้พอรู้ทาง

เลียบทางด่วนมานมีหลายด่วนอะ

ขอบคุณคับ

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มันจะอยู่ซ้ายมือเลยก่อนถึงปั๊มเจทสุดท้าย ก่อนถึงถนนรามอินทรา - วัชรพล

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    แล้วมีซ้อมเมื่อไรอ่ะครับ

9. balloon.com

687
    4
    0
    อยากไปซ้อมวันที่ 23 ก่อน เพราะ 24 แข่งออกทีวีด้วยกลัว เอ๋อแด... :p :p :p มีใครไปมั่ง 2 ชม. 500 ที่yes :( :( :(

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    หารกันหรือว่าคนละ 500 ครับ วันเสาร์ 23 เช้าๆ ไปด้วยคนครับ

11. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    500 ไป yes ได้ 2 ชม.ต่อคัน
    มา thailand gym ดีกว่ามั้งคับ
    มันส์ต่างกันเยอะนา
    อุอุ
    :D
    [email protected]

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เหอ เหอ แพงจัง

13. balloon.com

687
    4
    0
    น่านสิ เปลี่ยนใจไป thailand gym ดีกว่าตอนแรกนึกว่าไม่มีรายการ :D :D :D

14. 3d-top1

767
    3
    0
    ถ้าจะมาจริงๆ......โทรถามได้......ที่นิตยสารAUTO SPECIALหรือ0863908866ครับ..อิ.อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้