ใครติดแก๊สหัวฉีด AG บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันหน่อยครับ ยิ่งพวก บล๊อค บี16 ยิ่งดีครับ
    จะได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันบ้าง ขอบคุณครับ

2. ตัวบุ้ง

ตัวบุ้ง New Member Member

24
    5
    0
    หัวฉีด AG เชิญที่นี่เลยครับ

ผมก็ใช้หัวฉีด AG เหมือนกัน ก็หาข้อมูลจาก ที่นี่เหมือนกัน ตอนนี้ ระเบิดรูหัวฉีดเองได้ จูนเองได้สบายไม่ต้องวิ่งกลับไปอู่อีกเลย จะเอาแบบแรงหรือเอาแบบประหยัดได้หมด เชิญครับ ที่นี่ www.thaiagclub.com มีสิ่งดีๆรอท่านอยู่

3. WITSANOWA

953
    23
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมก็เป็นสมาฃิกอยู่เหมือนกันครับ ไม่ทราบ คุณตัวบุ้ง
    ใช้บล็อค บี 16 เอ หรือเปล่าครับ ตอนนี้ ที่ thaiagclug มีแค่ผมกับคุณ เปา เปา
    ใช้บล็อค บี 16 เอ อยู่เป็นเกียร์ออโต้ 2 คน กับ อีกท่านหนึ่ง เกียร์ธรรมดา

พอดีอยากได้ข้อมูลเพิ่ม เติม ในผู้ใช้ บี 16เอ อะครับ และท่านใดใช้
    หัวฉีด ยี่ห้อ เอจี เชิญได้ที่ www.thaiagclub.com แบบพี่ น้อง จริง ๆ ครับ
    ไม่มีวาระซ่อนเร้น จูนเรียลทาม ฟรี กับ อาสา สิบกว่าท่านครับ ทั่วมุมเมืองครับ

4. Porz-Porz

Porz-Porz New Member Member

10
    0
    0
    ติดเหมือนกันครับ แต่ว่ากำลังจะเอาออกเพราะว่าที่บริษัทให้น้ำมันฟรี เหอๆ

5. WITSANOWA

953
    23
    0

ลองไปประกาศขายใน คลับเอจี เลยครับ เห็นมีคนหาของอยู่
    อาจได้ขายครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

ปล. น่าอิจฉาจังใช้ น.ม. ฟรี 55

6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ขายเท่าไหร่ครับสนใจอยู่ตอนนี้ใช้แบบดูด

7. DHA3DOOR

DHA3DOOR New Member Member

216
    0
    0
    ผมใช่อยู่ครับ B16 เทคใหญ่ ติดแบบหัวฉีด สวิตแก็ซเป็นน้ำมันที่ 5500 รอบ เทคเปิด 6000 วิ่งดิไม่มีปัญหาใช้มาปีกว่าแล้ว กิโลละบาทติดตั้งที่อ่างทอง ช่างอาร์ม เ ด๋วหาเบอร์มาลงให้ แต่ถ้าสงสัยก็ถามผมก็ได้ 0819171101

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้