สมัยวัยรุ่น

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    พอดีเจอรูปเก่าๆ ที่ไรด์เก็บไว้นานแล้ว

ก็เลยมาโพสไว้เดี๋ยวหายหมด

ใครเป็นใครก็ดูๆกันเอาเองนะครับ

ใครจะคิดว่าเราจะมีทุกวันนี้ :)

อันนี้เป็นงาน ถนัดมุด จัดที่ Yes

2. Nat_mo

781
    15
    18
    จิงๆมีอีกนะเนี่ย แต่หาไม่เจอ ไว้เจอแล้วจะมาโพสอีก

3. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ดีๆๆ

Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    รูปแรกแม่งหล่อหว่ะ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    โห เห็นแล้วคิดถึง + ฮา รถช่างแง กะ ประธานหล่อมากเลย
    นี่ขาดรูป เน็กเซีย ของนายเสก แก๊งวันเสาร์ไปนะเนี่ย 555

สมัยนั้น Meeting กะ คลับพระจอม ในเส้นตัดใหม่ชื่อร้านไรนะ
    ติดๆอยู่ นึกม่าออก ??? ช่วยๆผมนึกหน่อยนะ หุหุ

"ใครจะคิดว่าเราจะมีทุกวันนี้" คงหมายถึง
    ใครจะคิดว่า จะรอด มาถึงทุกวันนี้มากกว่ามั้ง อิอิ

6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เหอๆ เห็นแล้วก็นึกถึงว่ะนัท เรารู้จักกันมา ตั่งแต่พี่ใช้เปอร์โยต์405 จนมาเป็น vios ถึงจะเปลี่ยนรถเปลี่ยนทีมยังไง แต่สิ่งที่ยังไม่เปลี่ยนก็คือมิตรภาพความเป็นพี่เป็นน้องของเรานะ นี่กรูแก่ขึ้นจริงหรือนี่

7. Nat_mo

781
    15
    18
    อ้างจากคุณสมิง : รูปแรก นี่เจ้าตัวมันยังไม่มาเห็นไม่งั้นฮา

อ้างจากท่านอาท : รูปเน็กเซีย เพื่อนเสกไม่รู้จะหาจากไหนจิงๆหวะ ไม่ค่อยได้ถ่ายเท่าไหร่ ส่วนร้านที่มิตติ้งคลับพระจอม ที่ท่านขึ้นไปวิ่งอยู่บนเกาะกลาง กูก็นึกไม่ออก แต่กูจำบรรยากาศ ได้แม่น เหอะๆๆๆๆ

อ้างจากพี่กอล์ฟ : สมัยนั้นนัทยังเด็กมากๆเลย ส่วนพี่กอล์ฟเป็นหนุ่ม จนตอนนนี้นัทเริ่มโตขึ้นมานิด พี่กอล์ฟ ก็เริ่มเป็นหนุ่มใหญ่ขึ้นมาหน่อย แต่ความเป็นพี่น้องของผมยังเหมือนเดิมคับพี่ เมื่อก่อนแปะถนัดมุด มีแต่คนถามว่ามันอ่านว่าอะไร ถะ-นัด-มัด เหอะๆๆๆ :D:D

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไม่มีรูปพี่บ้างหรอ...อยากดูอ่ะ

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    โห้ๆๆ รุ่นแตกลายงา
    555

10. Nat_mo

781
    15
    18
    ตอนนั้นคันเนี๊ยหล่อมากๆ เห็นแล้วก็นึกถึงเจ้าของมันจริงๆ

ถ้าเจ้าของไม่ได้ไปเรียนนอกนะ ผมว่าตอนนี้มันคงสุดโคตรๆ

เมื่อไหร่จะเรียนจบก็ไม่รู้ กูอยากกินเบียร์กะนักเรียนเยอรมันโว้ยยยยย

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เห็นแล้วนึกถึงสมัยวัยรุ่นจิงๆครับ.......

ปล...........พี่กอล์ฟแก่อ่ะ..........จิงๆนะ

12. ไอ้เชี้ยประธาน มึงเอารูปกูขึ้นรูปแรกเลยอ่ะ แล้วเอารูปดีๆไม่ได้หรอวะ ดูดิ่ แม่งยังกะลิง สาดดด โคตรอายเลย แต่ที่สำคัญ ถัดจากไอ้เสกอ่ะ มีรูป จูออน ด้วย อิอิ (อันนี้อาจารย์หมึกแกเป็นคนคิดนะ ไม่ใช่กู อย่าเข้าใจผิด)
    สมิง : มึงประชดหรอสาดด ตอกย้ำ!

13. Nat_mo

781
    15
    18
    กูกะแล้ว ว่าต้องฮา

14. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    55555

15. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ สมัย Yes! indeed เพิ่งจะเปิดเลยนะนั้น หุหุ

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ใจว่ะเต้ กัวไม่มีใครรู้ไงน้องชาย ย้ำเจงๆ:D:D

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    555+พี่ก็ว่าหน้าคุ้นๆ เหอๆใครบอกว่าลิง ไม่เหมือนหร๊อก 55+แต่ฮาว่ะเลยนึกไม่ออกว่าเหมือนอะไร สงสัยจะลิงล่ะมั้ง :D:D:D

ดูดิ่ ขำกันใหญ่เลย ฮากันไปครับ พี่น้อง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้