Congratulation for champion of the year 2006.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 18 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยินดีด้วยกับแชมป์ โกคาร์ทในร่มเก็บคะแนนประจำปี 2006

รุ่น น้ำหนัก70 kg
    ที่ 1 คุณ Boy#
    ที่ 2 (น่าจะเป็น) Mr. AK-47 จากทีม FT-8
    ที่ 3 (น่าจะเป็น) Mr. Jon

รุ่น น้ำหนัก85 kg
    ที่ 1 WF_kitti
    ที่ 2 WF_ ? ไม่ประสงค์ออกนาม
    ที่ 3 Mr. Michel.

รุ่น PRO
    ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ มีน้อง Keak ด้วย.

ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ และ ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับหากการขับของผมไปกระทบกระทั่ง กะท่านใด ขอบคุณผู้จัดด้วยครับ แล้ววันที่ 19 ม.ค 2007 จะขอไปร่วมงานเลี้ยงด้วยคนครับ :p

ปล. ขอบใจ Boy กะ A-RA-KAN-NAI ด้วยที่สอนไลน์ให้ก่อนแข่ง , ส่วน คุณ ย้ง ทีมNARAYA (ซึ่งไม่เคยรู้จักมาก่อนและเป็นคู่อริในการแข่งขัน) แต่กลับกลายเป็นเพื่อนกันหลังแข่งเสร็จ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยังงัย ปีหน้า ออมๆมือ ให้น้องใหม่คนนี้ด้วยนะครับ:p

พี่หนู ที่2 รุ่น 85 kg. นี่ มะใช่ WF_Nu53 เหรอ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ถ้าใส่ชุดมีปัก Stuttgart ก็น่าจะใช่ WF_Nu53 :)

4. a.re.kan.nai

a.re.kan.nai New Member Member

3
    0
    0
    ว่าจะล้างมือซ่ะหน่อยถ้าได้แชมป์ประจำปี แต่ดันกินแห้วซะนี่

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เนื่องจาก....

เนื่องจากทางผู้บริหาร WF_ ไม่ต่อสัญญา เลยโดนเลิกจ้างตั้งแต่Endurance msl สนาม 2 ครับพี่:D

แซวเล่นนะครับพี่

ยังนับถือพี่นะครับ

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ปรมมือให้ครับ.................เก่งจริง ๆ

ไม่ว่างอะครับ........ไม่งั้นสนุกด้วยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้