ถามหน่อยครับ ท่อ JS Racing น่าเล่นไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK9625, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    งานของเฉลิมเฮดเดอร์ น่าเล่นไหมครับ :D อยากเข้าสมาคม JS Racing บ้าง อิอิ

2. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    น่าเล่นอย่ายิ่งๆๆ

เด่วจะมีท่อ J's racing รุ่นใหม่ออกมาคับ

เปนแบบสแตนเลสแต่สีเหมือนรุ่นไททาเนียม

ราคาน่าจะประมาน 1x,xxx

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ชอบ J's งานเฉลิมเหมือนกันครับ แต่ราคาสูงจัง :eek:

แต่ยอมรับว่าสวยจริงๆ

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ถ้าสนใจ PM. มาสอบถามได้นะครับ

พอดีเพื่อนขายอยู่

แต่เดินหน้าแปลน Jazz ใหม่ไว้อ่ะครับ

ส่วนเรื่องชิ้นงานและสมรรถนะ เท่าที่ดูจากของเพื่อน ก็โอเคเลยครับ

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สวยดีครับงานของร้านเฉลิม ต้องแรกว่าจะใส่อยู่เหมือนกัน
    แต่ราคาซิ ซื้อท่อยุ่นมือสองสภาพดีดีได้เลย

6. EK9625

758
    86
    0

ไปใส่มายังครับเจน JS (ของแท้นะ...อิอิ) :cool:

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ท่อ JS Racing ชอบเหมือนกันครับเเต่งบไม่ถึง

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    งานน้าเหลิม เด๋วนี้ พอเริ่มดังแล้ว แพงมาก ๆ

เล่นของแท้ไปเลยครับ

9. EK9625

758
    86
    0
    แต่งานก็เนียนนะครับกุ้ง แต่ราคาแพงจัง.......อิอิ

10. ใช่พี่...ดังแล้วแพง

11. ลองซะให้ได้เลยคับ แน่นอน

12. จริงอย่างว่าแหล่ะ เมื่อก่อนตอนอยู่นวลจันทร์ที่คนไปทำเยอะ เพราะว่าแกทำถูก
    แต่เด๋วนีพอดังแล้ว กลายเป็นอู่เทพไปซะงั้น ยอมรับว่างานเนียนจริง แต่ราคามัน
    ไม่สมเหตุ สมผลเอาซะเลย

13. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    คิดเหมือนกันเลยครับ จริงๆ ขั้นตอนการทำท่อขึ้นมา 1 ใบเคยไปนั่งดูมันไม่ได้ยากอะไรเท่าไหร่เลย

แต่ราคานี่ ห่างกันกับเจ้าอื่นๆ เกือบเท่าตัว เคยไปเจอว่าค่อเดินท่อเลส 5000

เลสยาวท่อนนึง 6 เมตร ราคาไม่กี่ร้อย ที่เหลือคงเป็นค่าแต้มอาร์กอนมั้ง

14. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ราคานี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย แต่ไมมันแพงจัง 5 พันแหนะ

15. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    แบรนครับ ................ค่าลิขสิทไทย.............ตามใจฉัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้