เวลาไปโอนมอไซดต้องเอารไปด้วยป่าวครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย fusilade, 16 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fusilade

fusilade New Member Member

14
    1
    0
    ที่ขนส่งหมอชิตอะ เวลาไปโอนต้องเอารถไปด้วยป่าว

2. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    เอ่อ คิดว่าถ้าแค่โอนอย่างเดียว ไม่ต้องเอาไปนะครับ แต่ถ้าต่อทะเบียนต้องเอาไปตรวจสภาพด้วยนะ

3. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
    ต้องเอาไป ถ้ารถไม่ถูกต้องอย่าเสี่ยงเอาไปนะจะบอกให้

4. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    โอน ต้องเอาไป นิครับ ต้องตรวจสภาพที่ขนส่งเท่านั้น เท่าที่รู้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้