โปรแกรมการแข่งขันปี2009ครัป

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ทำเป็นไฟล์แล้วครัป

ปางอันผิดยังไม่ได้แก้ะครัป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2009
  2. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    งานฮอนด้าไม่มีเหรอครับ

4. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    Pro Racing Series งานใครจัดครับ
    ไอ้สนามจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง แอบลุ้นว่าจะเป็นสนามใหม่นะครับบบ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

ขอบคุณที่มาบอกตารางงานแข่งขันนะค่ะ

6. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    งาน honda ไม่มีหรือครับปีนี้

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รายการ Pro Racing Series 2009 จัดโดย บริษัท กรังด์ปรีซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด

เป็นการแข่งขันรถยนต์รูปแบบรถยนต์ทางเรียบในสนามปิด (Circuit) ระดับการแข่งขันในระดับ Series Championship

อ่อ รายการใหม่นั้นเอง

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    งานฮอนด้า รออีกนิดคับ...มีแน่นอนคับ แจ๊สใหม่สวยมาก

ส่วนโปรคัพซีรี่ ก็น่าจะสนุกคับ

กรังด์ปรีซ์เค้าคอนเฟิร์ม

9. sc.tangmo

sc.tangmo New Member Member

468
    1
    0
    นี่ถ้าลงแข่งทุกรายการ ไม่พลาดซักสนาม คงต้องลางานทั้งปี ฮิๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้