มีคนโทรมาจะซื้อรถผม???

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 10 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    :confused: ถามผมว่าจะขายมั๊ย จะให้ราคาดีกว่าในตลาด เพราะผมทำมาครบแล้ว
    ผมงี้อึ้งเลย ผมเคยพูดกะเพื่อนหลายครั้งแล้วว่าผมผูกพันกับมันขนาดไหน
    อีกอย่างการที่ผมจะหารถสปอร์ทเปิดประทุน สองร้อยกว่าแรงม้า ผมต้องมีเงินเท่าไหร่
    นี่ไม่นับความผูกพันที่มีนะ มันไม่เคยทรยศผมเลย(นอกจากครั้งแรกที่สตาร์ทไม่ติดในม่านรูด)
    ผมไม่ได้มองมันแค่รถ แต่มองมันเหมือนศิลปะที่ผมค่อยๆบรรจงสร้างมัน
    ผมไม่ขายหรอกครับ!!!!! ;)

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เห็นด้วยครับ
    คงต้องใช้ตังเยอะ
    NX ดีสุดและ

3. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    คงไปสวยถูกใจเค้าหล่ะคุณพี่

แต่ความผูกพันมันซื้อขายไม่ได้หรอก

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แค่เค้าอยากได้มั๊งครับ

5. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมอยากได้ t-bar ครับ จัดให้ผมหน่อยครับพี่ ขอครบๆ ยางซึมไม่เป็นไร

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ม่านรูดที่ไหนครับ

7. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ที่ไหนครับ อยากรู้ ฮิฮิ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    บางปูอินน์

9. Anankhet

1,282
    5
    38
    พอดีวันนั้นง่วงๆและแวะพัก ตื่นเช้ามาสตาร์ทไม่ติด เข็นก็ไม่ได้เพราะตอนนั้นเครื่องเดิม เกียร์ออโต้ ต้องโทรตามเพื่อนมาพ่วง มันกำลังพาครอบครัวไปเที่ยวเลยแวะมาพ่วงให้ โคตรอายเลย

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้