``RC web ปรับขนาดตัวหนังสือใหม่หรอครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย d|2ivE`, 9 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. d|2ivE`

d|2ivE` New Member Member

11
    1
    0
    ไม่ทราบว่าทำไมอยู่ดีๆขนาดตัวหนังสือที่ตั้งไว้ใหญ่ถึงเล็กลงหมดเลย แล้วตัวเลือกคำว่า Sizes เวลาให้ตอบก็เปลี่ยนขนาดอักษร ทางเว็บเค้าเปลี่ยนขนาดหรือเปล่าครับ

2. ผมเคยลองไปเปิดเครื่องคนอื่นดู ขนาดมันใหญ่กว่าในเครื่องเราอีกอ่ะครับ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เปล่า ทุกอย่างปกติ ใช้บราวเซอร์ IE7 ใช่หรือเปล่า

4. d|2ivE`

11
    1
    0
    ก็ใช้คอมๆเดิมแต่อยู่ดีๆขนาดก็เปลี่ยนเอง แล้วถ้างั้นตอนเราพิมตอบต่างๆแล้วใส่ size 5 คนอื่นๆจะเห็นเท่ากันหมดหรือเปล่าครับ ............. ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ผมเลิกใช้ IE7 ไปเลยครับ IE6 ยังพอได้ แต่ว่าใช้ Firefox ดีที่สุดและเร็วที่สุด :)

6. d|2ivE`

11
    1
    0
    ที่พูดมาหมายถึงอะไรหรอครับ IE6 , IE7 , Firefox ไม่รู้ว่าคืออะไรครับ

7. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    เป็น web browser อะค้าบ
    IE7 คือ Internet Explorer7 คับซึ่งเวอชั่นนี้จะไม่ค่อยรองรับภาษาไทย(ในบางเวปรวมถึง Rcweb ด้วย)
    ตอนแรกผมก้อใช้ IE7 เหมือนกันแล้วมีปัญหาเกี่ยวกับภาษาไทย เลยเปลี่ยนมาใช้ Firefox แทนคับ
    Fiefox เร็วดีคับ ไม่ยื้อเหมือน Internet Explorer
    ลองเปลี่ยนเป็น Firefox ดูคับเผื่อดีขึ้น :D

พอดีผ่านมาเห็นนะค้าบ

8. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
  9. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    Fire Fox คือพระเจ้าแห่งอินเตอร์เน็ต แล้ว เร็วทันใจ รับได้ทุกเวอร์ชั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้