อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับmotardครับ...ช่วยด้วย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย พ่อลูกสาม, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับmotardครับ ว่าแตกต่างกับรถธรรมดาทั่วไป ยังงัย ไทยมีขายหรือเปล่า
    และรายละเอี่ยดอื่น ๆ อยากรู้.................................ไปหมด

1. Jhor KSR

Jhor KSR New Member Member

4
    0
    0
    รถวิบากใส่ล้อทางเรียบ เอใช่ป่าวหว่าไม่แน่ใจอะครับอย่าเชื่อผมนะรอท่านอื่นดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้