ใครมีวิธีการทำวงจรต่างๆๆบ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย giokae, 13 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    คือจะทำพาเว่อแอมไว้ใช้เองครับ มีเวปแนะนำมาก็ได้ครับ

2. mimime

mimime New Member Member

40
    0
    0
    เหอๆ ถ้ามีเวลาเดี๋ยวเอา เพาเวอร์แอมป์ 30 วัตต์ ไอซีง่ายๆมาให้ครับ คือตอนนี้จำมะค่อยได้อ่ะว่าเก็บไว้ไหนถ้าเจอเดี๋ยวเอามาให้คร้าบๆ

3. giokae

378
    6
    0
  4. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
  5. mimime

40
    0
    0
    กำๆ เอาไฟล์ซิบลงยังไงอ่ะครับ -*- ลงมะได้
    มาแว้ว แอมปืน้อย 12 วัตต์ ขับทวิสเตอร์

6. giokae

378
    6
    0
    ส่งมาเลยครับเดี่ยวลงให้ [email protected]

7. mimime

40
    0
    0
    ส่งไปทางเมล์ระนะครับ เอา ตัว 12 วัตต์ กะ 70 วัตต์เนอะหึๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้