ด่วนจาก Motor Tracks

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย motortracks, 1 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    สวัสดีคับพี่น้อง มีข่าวด่วนจะแจ้งให้ทราบแล้ว ฝากบอกต่อครับ วันนี้เวลาประมาณ ห้าทุ่มกว่า....(ต้องห้าทุ่มกว่าๆเท่านั้นนะ) ทาง Hexagon จะทดลองออกอากาศรายการ Motor Tracks ผ่าน web site : www.hexagonmedia.net ซึ่งจะดูได้พร้อมกันทั่วโลก เป็นรายการ Motor Tracks พร้อมกับเคเบิ้ล TV ช่อง MV2 ดูได้ทั่วเอเซีย อย่าลืมบอกต่อๆกันนะ :D :eek:

โปรเจ็คนี้ทาง Hexagon พยายามทำให้พวกเราที่ชื่นชอบ Motor Sport ได้มีช่องทางใหม่ๆให้รับชม อีกหน่อย คนทั่วโลกจะได้เห็น Motor Sport เมืองไทย Car Club เมืองไทย ว่าเราเป็นยังไง

ฝากให้กำลังใจกันด้วยนะคับ :D

Hexagon เราจะไม่หยุดหาสิ่งแปลกใหม่มาพัฒนาวงการ เพื่อทุกคน :)

จากทีมงาน Hexagon คับผม :D

ปล. อ่ะฝากชื่อ Project ด้วยนะคับ "Hexagon Cyber Network"

2. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ฝากนิดนึง vcd หาซื้อยากจัง

3. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    โปรแกรมทดลองออกอากาศครับ

วันที่ 1 พ.ย. 49
    พบกับ Cefiro Club และช่วง The Racing ภาพบรรยายการเปิดตัว Red Bull Motor Sport QDS ไปดูสุดยอดบรรยายที่ครบทั้งระบบ แสง สี เสียง

วันที่ 2 พ.ย. 49
    ไปดูรถสองล้อกับ Motor Cross Team และ The Racing ไปดู Midnight Gymkhana

;วันที่ 3 พ.ย. 49
    กับชาว 4G63 ทั้งหลายห้ามพลาด และภาพการแข่งขัน Motor Tracks The Best Club Of Gymkhana เฟ้นหาสุดยอดคลับที่จะเป็นหนึ่งใน Gymkhana

เป็นการทดลองออกอากาศ อย่าลืมนะห้าทุ่มกว่าเจอกัน

ติชมได้ทาง [email protected] จ้า :D

4. motortracks

97
    4
    0
    แฮ่ะๆๆ ต้องขออภัยเหมือนกันคับ:( ลองไปที่ 7-11 หรือ Proshop รึยังครับ

5. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    จะรอชมครับ อยากดู 4G63
    up up up up

6. one man show

one man show New Member Member

23
    0
    0
    เจ๋งไปเลยครับ

7. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    มีทุกคืนเลยป่าวครับ ดีจัง

8. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    ชอบๆๆจัง

9. อยากจะบอกว่ามีตังแต่เล่มแรกเลยและจะตามอุดหนุนกันต่อไปห

10. VVOLK

VVOLK New Member Member

36
    0
    0
    งานคุณคุณภาพจากทีมงาน Motor Tracks

บอกเวลาออกอากาศด้วยสิ พี่บี

- กระตุกจังพี่ เนต 2 M ยังไม่ได้โหลดบิทยังกระตุกเลย 555+

- อยากดูช่องอื่นอ่ะพี่ เช่น มีถ่ายบอล พี่เปิดให้ดูได้ป่าว

ไททีวี สู้ๆ....เออ เกี่ยวบ่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2006
  11. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

รอดูครับ

12. อยากให้ทำเป็น DVD จังครับ

13. jirayu

252
    10
    0
    ช่ายคับ

14. ต้องลองดูซะหน่อยคร๊าบ

15. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    รอรอรอดูค๊าบแจ่ม

16. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
    ดีจริงๆ

17. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เยี่ยมครับ เป็นอีก 1 ของการพัฒนาที่ดี

ปล. อยากได้ DVD เหมือนกานนนนนน

18. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ดูคับ รอดูๆ

19. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    เน็ต ต้องแรงด้วย ป่ะคับ

20. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  21. Thump

Thump New Member Member

81
    2
    0
    ดูทางTTV ได้ใช่หรือเปล่าครับ

และเปลี่ยนVCD เป็นDVD จะดีอย่างมากกกกกกก ภาพจากVCDไม่ชัดๆๆๆๆ

22. Jeff_pitt

Jeff_pitt Member Member

604
    0
    16
    Great Job dude.

23. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เจ๋งดีครับผม

ป.ล. รอ DVD เหมือนกันครับบ

24. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ยอกไปเลยจะรอดูคราบ

ป.ล. รอ DVD เหมือนกันคราบ เลียนเเบบ อิอิ

25. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    เน็ตที่บ้านห่วยด้วยดิ่ เซ็งเลยอ่ะครับ

26. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    รับแซบบบครับ

27. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    คืนนี้จะรอดูครับบ ดีนะที่เคเบิลที่บ้านรับได้ครับ
    แสดงความยินดีกับพัฒนาอีกขั้นครับ

28. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    จารอดูน๊าคร๊า...

29. nasaka

nasaka New Member Member

8
    0
    0
    รอดูครับ

30. jirayu

252
    10
    0
    512 Kbps ดูแล้วกระตุกป่าวอ่ะ เสียวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้